กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Winnie the pooh cuties [[ สีสันสบายตา น่ารัก น่ารั๊ก # 14 ]]

มาแล้วจร้าๆ

เอาสกินมาส่งล่ะน๊ะ

อันนี้ เป็น พูห์และผองเพื่อน เวอร์ชั่น คิวตี้ cuties

แนวสีก๊ะ สบายตา ไม่แรงแบบเคย ห้าๆ

เว้นพื้นที่ไว้ช่วงดิสเพย์ เผื่อใครทำโปรไฟล์ปลอม จะได้มีพื้นที่ นะจ๊ะ

ที่ชี้เมาส์แล้วไม่เห็นเม้น อาจเป็นเพราะว่าไออีของคุนเป็นไออี 6 นะค่ะ ลองกับไออี6 แล้ว มันไม่ขึ้นจ้ะ

ใครมี ไออี 6 อย่าโหลดน๊ัะ ^^

ของแถมเช่นเคย มีเพิ่มเล็กน้อย

แถ่น แถ้น แถ๊นน ! !

"ชอบก็โหลด ไม่ชอบก็เม้นเป็นกำลังใจให้กันน๊ะ"

วิธีการ Download Skin ใครยังไม่รู้ คลิก!

>> วิธีการ Download Skin <<

วิธีการใส่ Skin ยังใส่ไม่เป็น ใส่ตรงไหนไม่รู้ คลิก!

>> วิธีการใส่ Skin จาก Hi5thai <<

เข้าไปดู Hi5 ของนะได้ที่นี่เลย

>> คลิกเบาๆน๊ะ <<

หรือเข้าไปคุยไร้สาระได้ที่นี่

>> คลิกอีกที <<

[ แก้ไขล่าสุด nanapokky เมื่อ 7-6-2009 11:54 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
8

จำนวน

• wasinee_kung

• Aree-Yong

• Love_Nart

• อ๊อฟอยากพั้ง

• orasa2

• ▬Fernzaza▬

น่ารักมากๆเลยคะ ขอบคุณนะคะ
น่ารักจัง thx u ka
น่ารักดี  ดูเบบี้มาก ๆ เลยอ่ะ
ว๊าว..น่ารักมากๆ น่ารักที่สุดเรยค่ะ ชอบมากๆเรยค่ะ

และจะรอชมผลงานชิ้นต่อไปนะคะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ
น่ารักมากๆๆเลยค่ะ
ทามไมชี้เมาแล้วมันไม่ขึ้นอ่าตรงคอมเม้นอ่า
1

จำนวน

น่ารักมากเลยค่ะ

ขอบคุนนะ
ถ้าใช้ ไออี 6 เวลาชี้ตรงคอมเม้น

มันจะไม่ขึ้นนะค๊ะ

บอกไว้แล้วว่า ไออี 6 ห้ามโหลด
เหมาะสำหรับคนน่ารัก
น่ารักจ้ะ

^^
น่ารักอ่ะ

อยากได้ ๆ
สบายตาดีเหมือนกานนะเนี่ย
น่ารักคร่า

ขอยืมหน่อยน๊า
สกินน่ารักมากมายค่ะ

ปอลอ.N'จ๊ะจ๋าน่ารักมั่กมาก