กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน น้องหมา สีฟ้า-ขาว เรียบๆ สบายๆ ^^

สกินน้องหมา มีรูปน้องหมาหลายๆพันธุ์ หลายๆแบบค่ะ
ขอบคุณเว็บ thedog-club ที่เอื้อเฟื้อรูปน้องหมาน่ารักแบบนี้นะคะ

ตัวอย่างสกินนะคะ อันนี้ตัดแค่บางส่วนมาให้ดู ของจริงยังมีลูกเล่นอีก...

ติชมด้วยนะคะ รับฟังเพื่อปรับปรุงต่อไปเสมอ

งานที่ผ่านมาค่ะ

>> Skin#1 สกินเรียบๆโทนสีน้ำตาล
>> Skin#2 สกินแนวใสๆวัยกุ๊กกิ๊ก สีดำ มีวิ้งๆด้วยค่ะ ^^
>> Skin#3 สกินสีชมพู ลายขนม หวานๆ ค่ะ ^^ [IE7,FireFox Only]
>> Skin#4 สกิน ลิงน้อย YOYO โทนสีดำ ค่ะ ^^
>> Skin#5 สกินแนวใสๆ วัยกุ๊กกิ๊ก#2 โทนสีเหลืองค่ะ ^^
>> Skin#6 Freedom Color Skin....อิสระแห่งสีสัน *0*
>> Skin#7 สกิน ผู้หญิ๋ง ผู้หญิง ... ผู้หญิงจริงๆนะ [สีชมพู] -0-

[ แก้ไขล่าสุด llPinkyll เมื่อ 9-6-2009 07:25 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

• Khem_ka

• yaifay

• K!B!W::V!P

น่ารักมากๆ สีดูสบายตา จริงๆ ค่ะ
ว้าว สวยจริงๆจ้า คนทำช่างคิดจริงๆนะ อิอิ
น่ารักมาเลยอ่ะ

ชอบๆๆ

ปาปาปา

wow wow woww  wwwwoooooooooooowwwwwwwwwwwww
1

จำนวน

• K!B!W::V!P

สกินน้องหมา น่ารักมากมากเลยค่ะ
สวยจังค่ะ
สอยไปเรียบร้อยแล้วค่า
ขอบคุณนะคะ
น่าร๊ากมากคะ ชอบๆๆน้องหมา
น่ารักจังค่ะ

ชอบ ๆๆๆๆๆ
น่ารักดีค่ะ
ขอบคุณนะคะ
น้องหมาน่ารักมากมาย
อย่างงามเลยอ่ะ
ขอบคุณมากมายเลยนะค่ะ
น่ารักมากมายค่ะ