กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Pink Panther เสือเจ้าเล่ [สีชมพู-ดำ..เข้ม!!]

สกิน Pink panther ค่ะ อ่า..ไม่แน่ใจว่าสีมันเข้มจนแจ๋นไปรึเปล่าอ่ะค่ะ

ตัวอย่างสกินนะคะ ส่วนเฮดยกให้เจ้า Pink Panther เป็นตัวเอกไปเลยละกัน
เน้นสีชมพูค่ะ เฮดย่อยเลยเอาดำมาตัดซะหน่อย ส่วนBG..คงไม่ลายตาหรอกเนอะ  (คิดเอง เออเอง i12 เหอะๆ)

งานที่ผ่านมาค่ะ

>> Skin#1 สกินเรียบๆโทนสีน้ำตาล
>> Skin#2 สกินแนวใสๆวัยกุ๊กกิ๊ก สีดำ มีวิ้งๆด้วยค่ะ ^^
>> Skin#3 สกินสีชมพู ลายขนม หวานๆ ค่ะ ^^ [IE7,FireFox Only]
>> Skin#4 สกิน ลิงน้อย YOYO โทนสีดำ ค่ะ ^^
>> Skin#5 สกินแนวใสๆ วัยกุ๊กกิ๊ก#2 โทนสีเหลืองค่ะ ^^
>> Skin#6 Freedom Color Skin....อิสระแห่งสีสัน *0*
>> Skin#7 สกิน ผู้หญิ๋ง ผู้หญิง ... ผู้หญิงจริงๆนะ [สีชมพู] -0-
>> Skin#8 สกิน น้องหมา สีฟ้า-ขาว เรียบๆ สบายๆ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• K!B!W::V!P

น่ารักจังเยย
ขยันทำสกินจริงเลยนะครับ
แล้วออกมาสวยด้วยนะ อิอิ เยี่ยมเลย
น่ารักอยุงับ +
สวยดีอ่ะ

ขอบคุณค่ะ
น่ารักดีนะundefined
สีชมพูสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
1

จำนวน

• K!B!W::V!P

สกีน น่ารักมากเลย ขอบคุณมากครับ
น่ารัดีค่ะ
น่ารักมากๆเรยค่ะ ชอบมากค่ะ สีชมพูโดนใจจริงๆเรย

และจะรอชมผลงานชิ้นต่อไปนะคะ

เป็นกำลัีงใจให้ค่ะ
เต็มจอเลยจ้า หวานชมพู๊ ชมพู
น่ารักดีค่ะ
ขอบใจค้าบ

น่ารักเว่อร์ๆ
เท่ห์ดีอะ ไม่ค่อยมีคนเอาตัวการ์ตูนนี้มาทำแล้ว ขอบคุณนะครับ
ก้อน่าร๊ากดี แต่หูไม่น่าขาดเลยอ่า
กลับไปยังรายบอร์ด