กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Aloken Dekaron : Extreme Action Online Game

Dekaron เป็นเกม 3D MMORPG แนวฟิวชั่นแฟนตาซี เนื้อหาจะคล้ายๆ กับเกม Cabal แต่รุนแรงกว่า กรา ฟฟิกส์มีความสมจริง  

อีกเกมที่ชื่อออกจะแปลกๆ จะเรียกเด็กกะล่อน (Dek – ka – ron) ก็ฟังดูตลกๆ ยังไงชอบกล เกม Dekaron ก็ถือว่าเป็นเกมที่มียอดผู้เล่นสูงมากในเซิร์ฟเวอร์เกาหลี ยังคงเป็นเกมแนว MMORPG ที่ติดอันดับ Top Ten ของเกมแนวนี้อยู่ แม้ว่ากราฟิกต่างๆ จะไม่สวยงามเหมือนเกมออนไลน์อื่นในยุคปัจจุบัน แต่ก็ทำฉากเอฟเฟ็คของสกิลต่างๆ ได้สะใจมาก เหมาะสำหรับคนชอบเกมแบบ Hardcore เน้นความสะใจครับ

อันนี้ทำมาเสริมสำหรับคนที่อยากได้ Aloken

.

.
ฝากทีมงานตั้งราคาให้ด้วยนะครับ

[ แก้ไขล่าสุด แมงปอ2007 เมื่อ 17-6-2009 06:17 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

• azimoto

• K!B!W::V!P

• ocin99

• Khem_ka

สวยยจังเรยยน่ะค่ะ
สวยมาคับ ทำผมงานดีๆๆ ออกมาอีกนะคับ
สวยดี จ้า แต่ทำไม ใช่แล้วไม่เห็น มี ปีก แบบ ใน รูป เลย อ่า
สวยดีครับ ดูเท่ห์ดีอะ
สวยค่ะ เท่ๆ ดี
สวยมากๆ
เก่งจิงๆ
อยากเก่งบ้าง
สวยมากจ๊ะขอบใจนะจ๊ะ
สวยครับ

แถมไม่มีอะไรให้ติได้เลยครับ
สวยดีครับอิอิ
i21  แจ่มไปเลย i21  i21
1

จำนวน