กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินลายผีเสื้อ โทน ฟ้า-ขาว สบายตา

อ่า ทุกทีผมทำแต่สกินลายการ์ตูนๆ

คาวนี้เลยหัดมาลองทำแบบเป็นลวดลายดูมั่ง

อ่า อันนี้ต้องขอขอบคุณ คุณ yo_mod ด้วยนะคับ ที่ให้ลายสวยๆแบบนี้มา

ใครอยากได้มั่ง ก็ไปโหลดเอานะคับ ที่  http://www.hi5thai.com/redirect. ... o=lastpost#lastpost

อ่ะๆ โปรโมทแต่คนอื่น เอาของเรามั่ง ดูตัวอย่างสกินเลยนะคับ

ราคาคราวนี้อาจจะแพงนิดนึง ถึงปานกลาง *-* 30 Zenny จ้ะ

[ แก้ไขล่าสุด ATM013 เมื่อ 18-6-2009 10:28 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• nanapokky

ขอบคุณนะคะ

ชอบมากมาย

สีสันสดใส
สวยงาม ค่ะ สีสันดีจัง
สวยดีค่ะ  น่ารักมากมาย
ลายเส้นก้อสวย
สกินก้อแจ่ม
อิอิ
ซื้อไปแล้วนะคะ
ขอบคุณค่ะ
ทำออกมาอีกเยอะๆนะคะ
จะเป็นกำลังใจให้ค่ะ ^^
สวยงามมากมายเลยค่ะ

สบายตาดีด้วย
น่ารักคร่า
สวยดีน่ะค่ะ

เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ
สวยดีครับ ขอบคุณ
สวยดีนะกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
2

จำนวน

สวยดีคัฟ

คลาสสิกดีชอบ
ดูสบายตาดีคะ
สวยดีคับ น่ารักดี
สวยดีขอบใจนะ
สวยแบบเรียบๆดีน๊า  
กลับไปยังรายบอร์ด