กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

~ 1St SKIN Higurashi หรือ แว่วเสียงเรไร

เป็นสกินแรกที่ทำค่ะ
ยังไงก็ฝากติชมด้วยนะคะ
P.S รูปน้อยต้องขอโทษด้วยนะงับ
ฝากตั้งราคาด้วยค่ะ

ฟุตเตอร์งับ
ทำค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 20-6-2009 15:24 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ก้อโอคะ..น่ารักดี
น่ารักหง่ะ

ชอบการ์ตูนเรื่องนี้มากค่ะ

ตอนนี้กำลังติดตามภาค 3 อยู่

คิคิ
น่ารักดี

น่ารักมากๆเยยเหอะ

โดยเฉพาะตรงเฮดย่อย

อย่างน่ารักอ่า
ก้อโอค่ะ..น่ารักดี
น่ารักดีจ้ะ
ก็ดีนะค้าบ...................................................................................................................................................

.........................................................................................................................................................

ชอบค้าบ
2

จำนวน

น่ารักดีค่ะ
ดีค่ะ..เก่งๆๆ
ใช้ได้นะครับ

แต่หัวทำให้สว่างจะสวยขึ้นนะครับ
เฮดย่อยน่าจะมืดๆเหมือนกันอ่า
ชอบๆ in the dark
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
เหนด้วยกับคห.ที่.. เท่าไรไม่รุ
ที่ว่าเฮดย่อยอ่า น่าจะทำมืดๆ เนอะ
จะได้เข้ากัน
แต่ภาพสวยมากมาย
ทำครั้งหน้าขอเรื่อง strawberry panic ได้มั้ยคะ
(แอบขอร้องๆ อิอิ)
กลับไปยังรายบอร์ด