กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน สาวๆ Strawberry Cheesecake [[ สีชมพูหวาน & ความสดใสของสาวสตอเบอรี่ชีสเค

หลังจากฝึกฝน photo shop มานานนับปี วันนี้ขอนำเสนอสกินชิ้นแรกที่ทำจาก photo shop

มาชมกันนะคร๊า

เฮด

เฮดย่อยส่วนของอัลบั้ม & Five มีรูปหมุนๆอยู่ น่ารักๆ

กล่องคอมเม้น & ปุ่มคอมเม้น ทำเอง

ส่วนคอมเม้นท์ ที่มีรูปตุ๊กตาหมุนๆแทนเพื่อน จะแสดงรูปเพื่อนเมื่อเอาเม้าไปชี้

ฟุตเตอร์

ชมสกินของจริงได้ที่นี่นะคร๊า จิ้มๆ

***สกินนี้ใช้ได้ผลดีกับ ie7 ถ้าใช้ใน firefox หริอ ie8 จะไม่เหงลูกเล่นตรงอัลบั้ม & Five & เพื่อนที่มาเม้นนะคร๊า***

ขอบคุน ♥ สมาชิกทุกคน ♥ สำหรับคำปรึกษา & กำลังใจ
ขอบคุน ♥ ป้าแนท ♥ สำหรับโค๊ดสกิน
ขอบคุน ♥ เอ็มอ๊บๆ ♥ สำหรับเทคนิด photo shop แระไอเดีย
ขอบคุน ♥ คุนครูจ้อ ♥ ที่ช่วยแก้โค๊ด
ขอบคุน ♥ เจ๊โยจัง ♥ สำหรับบรัช & เท็กเจอร์สวยๆ
ขอบคุน ♥ อ้อ ♥ สำหรับภาพแระไอคอนต่างๆ
ขอบคุนจากใจ ♥

[ แก้ไขล่าสุด โซดาหวาน เมื่อ 24-6-2009 19:42 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
11

จำนวน

• MAMAOIL

• มนุษย์รั่ว

• 555Rainbow

• yaifay

• cakekiez

• llPinkyll

...สวยจังเรยข๊ะ

พี่ส้ม ม~
มายด์อยากทำบ้าง...เเต่ไม่เปนงิ๊ส์ ~
หุ๊ ๆ!!~
สวยจังอยากได้มั่งอ่า
สวยอะพี่ส้ม

แต่ ผุ้ชายใช้ได้หรอ

หวานเกินไปป่ะ

อิอิ

สวยมากๆเลยชอบ
  สวยมากมายค่ะเจ๊ส้ม ^^

ว้าว ว ๆ
หวานมากมายเลยจ้า
สวยอะเจ๊

หวานดี
เริ่ดจ๊ะ !!

สู้ๆ
สวยงามมากมาย^^
เย้ๆๆ สวยอ่ะเจ๊ส้ม

สาชอบรายการนี้อยู่ด้วย คิคิ
ขอบคุณนะคะที่เอามาฝาก..
น่ารักดีค่ะ
  น่าร๊ากดีอ๊ะงับ
สวยค่ะ  พี่นู๋ส้ม

หวานแหววน่ารักดีค่ะ

ขอบคุณนะคะ
เสร็จจนได้นะ

ไม่ธรรมดา คริคริ
กลับไปยังรายบอร์ด