กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน ความรักคือความห่วงใย โทนสีเขียวเหลือง [ประกวด]

ก็สกินนี้สร้างขึ้นเกี่ยวกับความรัก อีกแบบหนึ่ง
สวยไม่สวยก็ติชม ให้คะแนนหรือโหวตกัยก็ได้นะครับ
สร้างสกินที่สามแล้ว คราวนี้ขอลองประกวดมั่ง
สกินนี้ เปนสกินที่ออกแนวสีเขียวเหลืองหน่อยนะ (ก็ถนัดสีนี้อ่ะ)

เปนส่วนบนสุด

เปนส่วนรองลงมาจากบนสุด

เปนส่วนของ Fives

เปนส่วนต่างๆ เช่นส่วนของ Comment

เปนส่วนของ Footer

ดาวน์โหลดตรงนี้เลย

ขอบคุณนะคร้าบ

[ แก้ไขล่าสุด dancin-j เมื่อ 7-7-2009 13:48 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• llPinkyll

• minint

สวยดีค่ะ ขอบคุนนะคะ สีเขียวสดใสดี
น่ารักดีคะ ชอบๆ
ไอเดียดีมากๆเลยครับ สวยๆ แต่น่าจะเปงสีชมพูมากกว่าอ่ะ
ง่ะ
ทำไมภาพมันไม่ขึ้นอ่าคะ แล้วจาดูยังไงหว่า
ไม่เห็น ภาพ เลย ครับป๋ม ^^
T0T

ทามไมไม่เห็นภาพอ่ะ
ไอเดียเจ๋งมากมายน่ะค่ะ
ทัมมัย

เรามะเหนอะ

รูป ไม่ ขึ้น อ่า อยาก เห็นๆ จะได้ มี ไอ เดีย ไป ทำ บ้าง

สวยมากค่ะ
เหอๆ
รูปไม่ขึ้นอะค่ะ
ขอโมดทีนะ คือมีปัญหาเวปอัพโหลดหน่อยๆ น่ะ

เดี๋ยวแก้ไข

OK

แก้ไขเรียบร้อยแล้ว แค่เปลี่ยนเว็บ Upload แค่นี้จบ

ดาวน์โหลดอีกรอบกันได้เลย

[ แก้ไขล่าสุด dancin-j เมื่อ 7-7-2009 13:50 ]
**0*00ใจมากกกกกกกกกกกกกกกกกก
1

จำนวน

• dancin-j

เขียวด้ายอีก
กลับไปยังรายบอร์ด