กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิลคุ่รักมั่กหลาย..ๆ [โทนแดง-ขาว] ..(ประกวด)

นี่ก้อเปงสกิลที่ 11 ของปาล์มแล้วนะคร้าบ
สกิลต่าง ๆ ก็ได้รับความนิยม ในช่วงดีเลย
สกิลนี้เปิดตัว ลงแข่งนะคร้าบ

>>วิธีใส่สกินจากHi5Thai<<
>>วิธีแตกไฟล์สกุล .rarจาก Hi5Thai<<

มาดูภาพตัวอย่างกันนิสนึง

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

• llPinkyll

• TheX

• K!B!W::V!P

• kenzaa35

สวยดีค๊าฟ

สวยดีนะปาล์มมี่
สวยเก๋ แปลกตาดีค่ะ
แค่ชื่อก็กินขาดแล้วอ่ะ
สวยดีครับ
สวยดีนะครับ
แต้งจ้า ปามมี่ สวยมากรุย

แดงได้ใจมากมายจ้ะ
จาลองเอาไปใช้ดูนะคับ
อีกหนึ่่งกำลังใจคับ
จองมิน ฝนว่ามันแดงไปนะ แต่ก้องามดี
สวยค่ะๆ เราชอบน๊ะแบบว่า....น่ารักอ่ะ ชอบๆ very GOOD !!!
สวยมากเลยจ๊ะ
แดงถูกใจมากๆเลยจร้า
ว้าววว....ถูกใจจังเลยครับ...น่าสนแหะ
กลับไปยังรายบอร์ด