กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

SKIN ♥ ICE CREAM PINK [ผลงานแรกค่ะ]

มาดูตัวอย่างกันก่อนนะค่ะ

HEADDER

แถบสถิติ

HEAD ย่อย

ส่วนคอมเม้น

FOOTER

ชี้รูปเพื่อนแล้วจะมีข้อความคอมเม้นนะค่ะ

รูป FOOTER

~*ชิ้นนี้เป็นชิ้นงานแรกขาดตกบกพร่องอะไรก็ขอโทษด้วยค่ะ*~

*~โพสคอมเม้นสักนิดคนทำจะได้มีกำลังใจต่อไปนะค่ะ~*

-ขอบคุณที่มาอุดหนุนค่ะ-

[ แก้ไขล่าสุด nonkmaynaka เมื่อ 19-7-2009 07:38 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

ว้าว

น่ารัก ๆ
อืม..น่ารักดี
สวยมากจ้า ...
เจ๊ทำออกมาน่ารักทุกกินเลย สู้ๆนะคะ
สวยมากมายค๊าฟ
น่ารักดีนะ
เท่ส์ด้วย
น่ารักมากจ๊ะ
สวยงามมากคับ

ขอบคุณสำหรับสกีนสวยๆคับ

ขอบคุณค่ะ ^^

Head ย่อย Interest ตกตัว e หรือป่าวค่ะ
น่ารักมากค่ะ อยากได้จัง จะรีบโหลดเลยนะค่ะ
น่ารักจัง

หวานๆดี

ทำมาอีกนะค่ะ
ขอบคุญครับ

น่ารักดีนะคะ

ขอบคุณค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด