กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

~ SkiN - Kim Hyun Joong - ลีดเดอร์สุดหล่อจากวง SS501 ~

รูปเซตนี้ไม่อัพเดตนะคะ หลายเดือนละ แต่เนื่องจากชอบเซตนี้มากมาย หล่อกระฉูด
เลยขอทำตามใจตัวเอง อิอิ

ใครชอบก็เชิญโหลดได้เลยจ้า ขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้นท์และกำลังใจนะคะ

[ แก้ไขล่าสุด jin_kame เมื่อ 23-7-2009 17:31 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

• uchiwa113

• K!B!W::V!P

• alicenarak

• gift_suthasinee

น่ารักอ่ะ

ขอบคุณนะคะ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
สวยจัง แนวนี้อ่ะ  เท่ส์

ขอบคุญมากๆครับ
เท่มาก ๆ คะ
หล่อ มาก มาย ชอบๆน้ำ ลาย ไหล 555+
ขอบคุณนะค่ะ
น่ารักเน้ออ คนนั้น อ่ะ...^^  ขอบคุง คร่าๆ...^^  
สวยมากค่ะ

ชอบสีแบบนี้เลยล่ะ

ดูขรึมๆเท่ห์ดี
สวยอ่ะขอบคุนนะ
ดูรูปไม่ได้แล้วอะ
งานหลายเด้อ
หล่อมากๆค่ะ ชอบวงนี้มากๆเลย ทำมาอีกนะคะ
ขอบคุงมากมายคับ
แก้ไขไฟลภาพด้วยจ้า

กลับไปยังรายบอร์ด