กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Green.MOM [ประกวด]

สกิน  ตัวแรก ที่ทำออกมาให้เพื่อนๆได้ลองดูกัน

ช่วย   ติ - ชม   ด้วยนะค่ะ

ขอบคุณ ล่วงหน้านะค่ะ

ตัวอย่างสกิน นะค่ะ

วิธีการลง SKIN

ถ้าผลตอบรับออกมาดี ก็จะพยายามทำครั้งต่อๆไปมาแจกอีกนะค่ะ

ขอบคุณ   พี่แนท นะค่ะ สำหรับคำแนะนำในการลง Notepad

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• llPinkyll

• nonkmaynaka

เรียบๆดีค่ะ  เปนคอนเซ็บที่ดีนะ
สวยดีจร้า

ขอบคุณนะจ๊ะ
สวยดีอ่ะ

เรียบๆ แต่ก็มีความหมายนะคะ เหมาะสำหรับเทศกาลวันแม่เลยนะ
ใกล้วันแม่แล้วนะ   น่าสนใจครับ
ใกล้ถึงวัน แม่ละนิ หุหุ

ขอบคุณสำหรับสกีนสวยๆคับ
สกินสวยมากเลยจ๊ะ ไว้ทำออกมาอีกนะจ๊ะ
งามครับ

เรียบๆแต่ดุดี ไม่เลอะเทอะ
เรียบง่ายค่ะ
สวย น่ารักดีจ้า
สวยมาก ๆ นะข๊ะ !!
ชอบจังเรย ~ ...

ทำมาเรื่อย ๆ นะข๊ะ ~
ดีไม่ดีได้เปนทีมงานไม่รุ้ตัวนะเออ ~ ^^
สวยยมากเรยยค่ะ
ถ้ามดอกมะลิเปงสกิน จะเจ๋งมากเลยคร้าบบบบบ
ขอบคุณนะค่ะ   สำหรับทุกๆคำชม  และคำแนะนำ  จะนำไป ปรับปรุง
และสัญญานะค่ะ  ว่าจะมีสกิน  ชิ้น อื่นๆ  ออกมาอีกแน่นอน

ขอบคุณทุกๆกำลังใจนะค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด