กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

~ SkiN - Lilo & Stitch ตัวที่2ค่า โทนสีสันสดใส ~

มาแล้วค่า กับสกิน Lilo & Stitch ตัวที่2 ชอบก็โหลดกันไปนะคะ

ขอบคุณค่าสำหรับคำติชมเพื่อเป็นกำลังใจในการทำสกินชิ้นต่อๆไป

ปล. ตรงที่รูปที่เป็นเบลอสีขาวๆ ทำไว้เพื่อปิดรูปคนชี้อายทั้งหลายตอนโพสเท่าน้นนะคะ ของจิงๆไม่มีแบบนี้ บอกไว้ก่อนเผื่อบางคนเข้าใจผิดค่ะ

Footer

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• raining

• nonkmaynaka

อุ้ย สวยอ้ะ
สวยแล้วจ๊า

สู้ๆนะ ยังงัยก็เปนกำลังจายให้ต่อไป

กับสกิน ต่อๆไปน๊าจ๊า
น่ารักดีอ่ะก่ะ สวยมากๆๆ
น่ารักมากค่ะ ^^
สวยดีคะ

ขอบคุนนะคะ
การ์ตูนเรื่องนี้น่ารักดีอ่ะ

ชอบชอบ
สวย ๆ อ่าค่ะ

ชอบ ๆ
น่ารักมากๆเลยคับ
อุ๊ย..น่ารักสดใสมากมาย
น่ารักดีค่ะ
ขอบคุนมากคะ
น่ารักดีอ่ะ..^^
กรีสๆๆลีโลสติช น่ารักมากเลยขอบใจจ๊ะ
ว๊าวน่ารักมากๆเลยอย่างนี้ต้องซื้อจ้า...
กลับไปยังรายบอร์ด