กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

» ★ สกินสำหรับคน Love music ครับ!!!!(ฉบับแก้ไข)

» ★ สกินสำหรับคน Love music ครับ!!!!(ฉบับแก้ไข)

เป็นสกินออกแนว น้ำตาลๆ อ่ะคับสำหรับคนรักในเสียงเพลงทุกคนครับ
ตั้งใจทำมากๆเลยครับ ชอบไม่ชอบยังไงอย่าลืมเม้นให้กำลังใจกันบ้างนะครับ
ของพลังน้ำใจ เยอะๆ เลยนะคร๊าบ เพิ่งหัดแจกอ่ะครับ ต้องการกำลังใจอย่างแรงงง
ถ้าชอบ เรตติ้งดี เดี๋ยวจะเอามาฝากใหม่ครับ

แถม BG ครับ ใส่แล้วแมทกันมากครับ

มีรูปตัวอย่างด้วยครับ
เฮดย่อยกระพริบได้ครับ

ส่วนฟุตเตอร์นะค๊าบ

Click Click กันเข้ามาเลยคร๊าบบบ

[ แก้ไขล่าสุด โซดาหวาน เมื่อ 16-8-2009 23:42 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

น่ารักดีนะคะ

ขอบคุณค่ะ
ขอบคุณสำหรับ กำลังใจครับ
แนวดีค่ะ แต่ดูจืดไปหน่อยนะคะ
แนวดีนะ ชอบมากสวยดี
สวยดีค่ะ..^^
สวยมากๆเลยค่ะ คาสสิคมากๆๆ
ออกสีแนววินเทจ สวยมากเลยจ้า
เท่ห์ดี ชอบนะ ไอเดียดีจัง

สีน้ำตาลสวยมากคับ

ขอบคุณสำหรับสกีนสวยๆคับ
สวยดีๆ

อิอิ

ใจค๊า บ บ บ

อาร์ต คับ

หามานานแระสีโทนนี้

คุนมากคับ
คร๊าบบขอบคุนสำหรับทุกคำชมน๊าครับ

ช่วยกันเม้นหน่อยแล้วกันครับ

รับรองสกิน ต่อไป สวยกว่านี้ครับ ((^^))
ขอบคุนนค่ะ

อิอิ
สวยดีคับ

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบ
กลับไปยังรายบอร์ด