กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

SKIN SAKURA -[PINK]

SKIN    SAKURA   [PINK]

เป็นสกินตัวที่ 2  หลังจาก   Green.MOM

ขอบคุณ ทุกๆการตอบรับที่ดีนะค่ะ

ร่วมทั้งการโหวต    

เพื่อนๆส่วนใหญ่ จะติ ว่าสี แสบตาไป หน่อย

คราวนี้ เลยเอาสีแบบสบายๆ ตา มาให้ใช้กัน

หวังว่า เพื่อนๆ คงจะถูกใจนะค่ะ

๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕

footer

๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙

วิธีการลง SKIN

" ช่วยติ-ชม ด้วยนะค่ะ

แล้วจะนำไปปรับปรุงในครั้งหน้า  ค่ะ

ขอบคุณล่วง หน้านะค่ะ "

ขอบอกก่อนนะค่ะ

ว่าเครื่องบาง เครื่องที่ขนาดหน้าจอเล็ก

อาจจะ เจอปัญหา

คอมเม้นท์กับของแต่งบล็อคด้านซ้าย   ซ้อนกัน

แต่ ถ้า คนอื่นมอง (เครื่องที่หน้าจอพอดี)  ก็จะพอดี เหมือนตัวอย่างค่ะ

ไม่ต้อง ตกใจนะค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด rockiie_soulmat เมื่อ 24-8-2009 21:47 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

น่ารักมากมากคร่ะ

ทำออกมาอีกนะคระ

จะรอนะ

ชอบสีชมพูจังเลย
ว้าว

สวยเรียบๆๆดีจังเลยคร้า
ชมพูสดใสดีค่ะ ชอบๆ
สวยมากค่ะ

สีหวานมาก  ๆ  ชอบๆ ๆค่ะ

ขอบคุณมากๆๆค่ะ

ทำแนวหวานๆ  ออกมาอีกนะคะ
เรียบแต่เฉียบดี

สวยๆๆ
ขอบคุณสำหรับสกีนสวยๆคับ
สวยดีค๊ะ....ชอบ ทำออกมาอีกนะค่ะ ทำได้ดีทีเดียว
สวยดีนะ
ดูแล้วสดใส
สบายตาดีนะ
i30

อันนี้สวยดีนะ
แง่วๆๆๆ

ทามไม ภาพมิขึ้นอ่า
ก็ดูสวยดี..แต่ว่ามันเรียบไปไหมอ่ะ.
น่ารักมากเลย
ดู ก็ น่ารัก ส่วน เฮท  ดีคัฟ แต่ ส่วน อื่น น่าจะมีลูกเล่น อไรเพิ่ม น่ะคัฟ ^^
ก้อน่าร๊ากดีนะ

เรียบๆๆๆดีอ่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด