กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินลายไทย คลาสสิค (โทนชมพู เขียว ส้ม)

ต้องขอโทษทีมงานด้วยนะคะที่เมื่อสักครู่นี้ส่งไปแต่ไฟล์ตัวอย่าง
ลืมแนบไฟล์โค้ดสกินไปด้วย เลยต้องขอส่งอีกครั้ง
ถ้าจะหัก zenny ในส่วนนี้ก็ได้นะคะ
ไม่ได้เจตนา คือเพิ่งครั้งแรกก็เลยยังมึนงงอยู่ค่ะ
ยกโทษให้ด้วยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ
สกินลายไทย คลาสสิค (โทนชมพู เขียว ส้ม)
สวัสดีจ้า...สมาชิก hi5thai.com
สกินนี้เป็นผลงานแรกที่เพิ่งหัดทำและส่งเข้ามา
เป็นแบบไทย ๆ หวาน ๆ เผื่อใครชอบ
ยังไงก็ติชมกันมาได้นะคะ
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วย
ขอบคุณค่ะ

ผลงาน สกิน ทั้งหมด
1.สกินลายไทย คลาสสิค (โทนชมพู เขียว ส้ม)
2.สกิน Scott_Love (รัก ๆ ในแบบลายสก๊อต ๆ)
3.สกิน butterfly : ผีเสื้อ สีสันสดใส สวยงาม ภาพผีเสื้อเคลื่อนไหว
4.สกิน ภาพยนตร์ "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ" จ้า #Head เปลี่ยนไปมาได้#
5.สกิน DOLL กับ ธรรมชาติ สดใส สวยงาม มากๆๆ #DOLL เปลียนไปมาได้#
6.สกิน "Happiness is all around" แบบเกาหลี วิบวับ ๆ กระพริบ และ ขยับได้ สดใสมากๆ
7.สกิน ควันหลง "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ#2 _thankyou09" บรรยากาศกลางคืน มีดาวตก สวยมากๆ
8.สกิน "หมีพูห์ : Pooh" น่ารัก และ สวยมาก ๆ
9.สกิน "Happiness Is All Around#2 : รัก(ษ์)โลก" สดชื่น สดใส มาก ๆ จ้า {โทนฟ้า-เขียว-เหลือง}

[ แก้ไขล่าสุด thankyou09 เมื่อ 11-11-2009 17:00 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

• uchiwa113

• MAMAOIL

• JotaroMan

ก็สวยดีนะค่ะ
ซู้ดยอด  คิดด้ายงายอ่า
ว้าว ลายไทยสุดคลาลสิก เรย
สวยจังเลยค่ะ ชอบสีเขียว เหมือนกัน
ไอเดียเจ๋งๆ ดีค่ะ สวยดี ประยุกต์ได้สุดยอด
สวยดีค่ะ สวยแบบไทยๆ
คลาสดีนะคะ
ขอบคุุณมากๆ ค่ะสำหรับกำลังใจนะคะ
สวยดีน่ะ
ชอบมากๆๆเลยอ่ะ
ขอบจัยมาก
ขอบคุณมากๆค่ะ สวยมากเลย ทำต่อไปนะคะ
เย้ สวยงามหลายๆ
อยากได้อะ ทำไงดีหว่า
1

จำนวน

• Y@GuZ44-555+

สวยแบบไทยๆดีนะคะ ชั่งคิด อิอิ
เยี่ยมมากครับ อนุรักษ์ความเปนไทย
กลับไปยังรายบอร์ด