กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

SKIN SAVE THE EARTH { ประกวด }

ฝาก สกิน ชิ้นที่ 3 ด้วยนะค่ะ

พยายามจะทำให้ ออกมา ไม่ เรียบๆ เหมือน เดิม

แต่ก็ เหมือนเดิม จนได้ เอิ๊กๆ

ฝากด้วยนะค่ะ  

SAVE THE EARTH

( รักษ์โลก )

ฝาก Hi5 หน่อยนะค่ะ  { crazinessgirl.hi5.com}    อยากรู้จักเพื่อนๆ ทุกคนเลย

ตัวอย่างภาพ ค่ะ

Footer

เพื่อนๆ ช่วยกัน ติ-ชม ด้วยนะค่ะ

จะได้ทำให้ออกมาดูดีกว่านี้

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

..........................................................................................................................................................

โค้ดสกิน เอาไปใส่ไว้ใน ความสนใจพิเศษ  นะค่ะ

(เพราะ  ถ้าใส่ไว้ใน พื้นฐาน หรือ ที่อื่น โค้ดอาจจะไม่ขึ้นนะค่ะ)

[ แก้ไขล่าสุด rockiie_soulmat เมื่อ 5-9-2009 12:43 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
9

จำนวน

• ananyarak

• cakekiez

• Fantasier

• nonkmaynaka

• K!B!W::V!P

• o^^oนู๋ฝน

สวยดีจ๊ะ

ขอบจัยที่เอามาแจก

น๊า ๆ
สวยดีอ่ะค๊าฟ

^^
สวยคับ
ทำอย่างนี้
ออกมาเยอะๆนะ
สวยดีจ้า สดใสๆ
เยี่ยมมากครับ
สวยมากๆเลยค่ะ

ทำมาอีกนะคะ
สวยดีน่ะ
ขอบจัยมาก
เก่งมาก.........ปรบมือให้
น้ำใจงามมากมายคับ
สวยจังเลยครับ
ชอบ จังค่ะ ดูดีมีสไตล์ เก๋กู๊ด
ใส่ไงอะ บอกหน่อยดิ ทำไมเราใส่แล้วมันไม่ได้อะ

รักโลก

สวยมากๆ ดูดีมากๆ
ขอบคุณ สำหรับทุกๆกำลังใจที่มีให้นะค่ะ
รู้สึกตัวลอยมากเลย ทุกครั้งที่เข้ามาอ่านคอมเม้น

.............................................................................

คห. 12  
ใส่ไม่ได้หรอค่ะ???
มันเป็นแบบไหนหรอ ??
โค้ดมีเยอะไปรึเปล่า ไงก็  PM  มาถามได้นะค่ะ

ถ้าใส่แล้วไม่พอดียังไง ช่วย แคปหน้าจอให้ดูนิดนึงนะจ้า
ขอบคุณค่ะ
ขอบคุณ มากมายเลย
กลับไปยังรายบอร์ด