กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

►►►Free◄◄◄ แจกFont ฟอร์นเฉพาะภาษาอังกฤษ(พร้อมวิธีใช้งาน) จะได้มีตัวหนังสือน่ารัก

ขออนุญาติแจก Font สวยๆไม่ติดลิขสิทธิ์ด้วยเอามาแจกชาวhi5thaiค่ะ
เป็นกำลังใจให้นู๋ขวัญด้วยน่ะค่ะ

วิธีโหลดค่ะ

ขอบคุณที่มาของฟอร์นและข้อมูลค่ะ►►►►►

• วิธีใช้งานใน Windowns copy ไฟร์ฟอร์นที่แตกไฟล์เสร็จแล้วมาไว้ที่
    C:\WINDOWS\Fonts หรือแบบง่ายก็ที่ Control Panel/Fonts

• วิธีใช้งานใน Photoshop copy ไฟร์ฟอร์นที่แตกไฟล์เสร็จแล้วมาไว้ที่
    C:\Program Files\Common Files\Adobe\Fonts(สร้างโฟลเดอร์ใหม่ก็จะดีค่ะ)

Top 100 font

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

ขอบคุณที่มาของฟอร์นและข้อมูลค่ะ►►►►►

►►คลิก◄◄

[ แก้ไขล่าสุด forever_bung เมื่อ 12-9-2009 23:48 ]
3

จำนวน

ต่อๆค่ะ

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

[ แก้ไขล่าสุด forever_bung เมื่อ 11-9-2009 20:19 ]
2

จำนวน

• pujaa

• angeljiji

ต่อๆ

►►คลิก◄◄

[url=http://img.dafont.com/dl/?f=trashco]►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

[ แก้ไขล่าสุด forever_bung เมื่อ 11-9-2009 20:20 ]
4

จำนวน

• TheX

• angeljiji

• Y@GuZ44-555+

• มนุษย์รั่ว

สวย จ้า สวย สวยเหมื่อน คน ทำ 55
สวย ๆ ทั้งนั้นเลย

ขอบคุณนะ

ขอบคุงน่ะครับ
ขอบคุณครับเจ้ขวัญ สะดวกมากมาย
อิอิ ชอบหลายฟ้อนเรย

โหลดไปใช้หลายอัน

ขอบคุนน๊าค๊า

ต่อๆกันเลย

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

►►คลิก◄◄

[ แก้ไขล่าสุด forever_bung เมื่อ 11-9-2009 20:21 ]
ขอบคุณครับนู๋ขวัญ
สวยมากๆเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ
ขอบคุลค่ๅเจ้ ฟ้อนสวมากเลย เด๋วมาสุบถ้าดั้ยทามราย
ขออนุญาติอัพกระทู้เพื่อความสามารถของกระทู้จะได้ไม่หายน่ะค่ะ
มีปัญหาหรือคำแนะนำโพสบอกได้น่ะค่ะยินดีรับเอาไปปรับปรุงค่ะ

►►►ขอเพลงคลิกเลยได้100%◄◄◄
2

จำนวน

• yo_mod

• nuu_ploy_2702

กลับไปยังรายบอร์ด