กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

,ม่ายคิดจะทำงานก่อเรยหรอแฟนนุ่ อิอิ

โอ้ว น่ารักดีคะพี่โนต

คิดถึงทุกคนนะคะ โดยเฉพาะพี่เวชแฟนนุ่

[ แก้ไขล่าสุด ลูกตาลค๊ะ เมื่อ 20-1-2010 16:02 ]
ว้าวๆ..

เด็กพี่โนตหรอค่ะ

หน้าเหมือนกันเยย
หวัดดีคับ ผมเต้พี่ชายน้องตาลนะคับ

ไงก่อฝากๆดูน้องตาลด้วยแร้วกานนะครับ

ส่วนแฟนน้องสาวผมก่อรักกันนานๆๆนะครับ

เห้นน้องสาวก่อมีความสุขก่อดีจัยครับ

บะบายครับ
ไม่ต้องห่วงครับ"คุณเต้"

สัญญาว่าจะดูแล...

แระรักมู๋ตาลตลอดไปครับ
ว้าวๆ

พี่เวชพี่ชายเขามาฝากน้องสาวเค้าแล้ว

พี่เวชต้องดูแลให้ดีๆนะ

ถ้าพี่เวชทิ้งพี่ตาลสงสัยโดนยำแน่ๆ
   โหะๆ ๆ น่าอิจฉา จังเลย อะเวช

ฝากสวัดดี พี่ ชายน้องตาลด้วยครับ

คิดถึงพวกๆ เรา ทุกๆ คนเลยอะ

ดูแลตัวเองกัน ด้วยนะครับ

ถ้ามีโอกาส จะ นัด ไป รวมตัวกัน

หาอะไรทำ หาอะไรกิน น่ะ i03
เนื้อเพลง อากาศ

คำว่ารัก คำที่ยิ่งใหญ่ ถูกสั่งสอนให้เชื่อมาอย่างนั้น
ทำเพื่อรัก ทำซะยิ่งใหญ่ แต่กลับเห็นแค่เธอไปจากฉัน

ทุกๆสิ่งที่คิดทั้งหมดชีวิต ฝากเอาไว้
ทุกๆอย่างที่ฝันมีเพียงแค่ฉัน ไม่เหลือใคร

(อยู่ไหนรัก) ไอ้คำที่ว่าดี ที่เคยซึ้งทุกทีที่บอกกัน
ฉันเพิ่งรู้ว่ารัก ตัวตนมันไม่มี ที่ฉํนทำดีก็เท่านั้น มันก็แค่(อากาศ/ความรัก)

คำว่ารัก ฟังแล้วเข้าใจ ทำให้เห็นอะไรที่เปลี่ยนผัน
ไม่ว่าเธอ ฉันหรือใครๆ ก็ต้องเป็นอากาศเข้าสักวัน

จะไม่คิดพร่ำเพ้อโทษเธอ เมื่อคนอยากจะไป
จะไม่ขวางทางเธอ แค่เพียงอยากให้รู้ว่าเสียใจ

(อยู่ไหนรัก) ไอ้คำที่ว่าดี ที่เคยซึ้งทุกทีที่บอกกัน
ฉันเพิ่งรู้ว่ารัก ตัวตนมันไม่มี ที่ฉํนทำดีก็เท่านั้น มันก็แค่(อากาศ/ความรัก)

ไม่มีอะไรจะทำให้คนเราแน่นอน ไม่มีอะไรจะทำให้คนเราไม่เสียใจ
ฉันเพิ่งได้รู้ เธอทำให้ฉันเพิ่งได้รู้ ว่าไม่มีใครที่เข้ามาและจะไม่พ้นไป

ไม่มีอะไรจะทำให้คนเราแน่นอน ไม่มีอะไรจะทำให้คนเราไม่เสียใจ
ฉันเพิ่งได้รู้ เธอทำให้ฉันเพิ่งได้รู้ ว่าไม่มีใครที่เข้ามาและจะไม่พ้นไป

อยู่ที่ไหน ความรัก ฉันคนไม่เคย
อยู่ที่ไหน ความรัก มันก็แค่อากาศ

เอามาฝากครับ
อ้าว!!

พี่เต้มาเล่นด้วยหรอเนี่ย

วัสดีนะคะพี่เต้

โฮ๊ะๆๆ น่าอิจฉาจังเรย

พี่ชายไฟเขียวแร้วคิกๆๆ

---

ดูแลตัวเองกานด้วยล่ะทุกคน

อรุณสวัสดิ์ยามเช้าจ้าอิอิ
สวัดดีครับ ยาม เที่ยง

เอิ๊กๆ
ทักทายครับ

ทานข้าวกันด้วยนะ

ส่วนผมขอนอนต่อครับ (มู๋ตาล)

น่าอิจฉาวุ้ย คิคิ
สวัสดีลูกตาลเราขอเป็นเพื่อนกับลูกตาลด้วยคนนะ
ตอนนี้ลูกตาลทำอะไรอยู่จ๊ะ
เรียนหนัก!

ก้สู้ๆนะมู๋ตาล

อย่าลืมพักบ้างนะ

เป็นกำลังใจให้เสมอนะคนดี
โนตก็เหนื่อย แสน เหนื่อย

อยากได้ กำลังใจ จากเวช จัง

ฮ่าๆๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด