กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ร๊ากและคิดถึงพี่เวชเหมือนกานค่ะ

พี่โนต ดีแร้วรักกันๆๆ

พี่อุ้มก่อมะเห้นมีมดสักตัวเรย อิๆ

น้องสฟิงซ์ ดูแลตะเองดีๆๆด้วยอย่ากินเหล้ามาล่ะ ไม่ดีๆๆ

+++

พี่โนตพูดไป

หม่ำๆๆกานด้วยนร้าทุกคน

+++

คิดถึงพี่เวชจังรุย

วันนี้ขอโทดนะพี่เวชที่มั่วแต่เล่นเกมส์

เรยมะได้คุยด้วย อิๆ
อีกไม่กี่ชั่วโมงก่อวันแห่งความรักแร้ว

บอกรักกับคนพิเศษกันรึยังจ้าทุกคน

555+

รักพี่เวชนะคะ

[ แก้ไขล่าสุด ลูกตาลค๊ะ เมื่อ 14-2-2010 13:33 ]
ขอบคุณมากค่ะ

รู้ได้ไงว่าชอบกุหลาบขาวอ่าส์พี่เวช
ต้นฉบับโพสโดย skohm12 เมื่อ 14-2-2010 17:47
น่ารัก คับป๋ม

^^

ขอบคุณนะคะ

อย่าเพิ่งน้อยจายสิพี่ชาย
ไปเยาวราชมาคะ อิๆ

+++

ร๊ากนะจุบๆๆ อิๆ

ไหนๆๆใครจะร้องเพลงฟังด้วยคนสิ ฮ่าๆ

---

ชอบคร่าพี่เวช อิๆๆ คิดถึงๆๆ
พี่อุ้ม--ก่อตาลกะพี่เวชอยู่บ้านเด่วกานนี้หน่า 55+

ลุงสม--จ้าๆๆ ขอบคุณนะคะลุง

ตาโนต--ก่ออยากรุ้องเพลงนี้หน่า

พี่เวช--คิดถึงเหมือนกานคร่าพอดีปวดหัวเรยมะได้เข้ามาเล่นนะคะ

ดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะคะพี่ๆๆ
ขอบคุณทุกคนที่แวะมาทักทายกานนะคะ

----

พีเวชก่อตอนนี้ก่อดีขึ้นแร้วนะ มะต้องเป้นห่วง
^
^^
^^^

ค่ะ ขอบคุณคร่าพี่เวช จุบ

งานเยอะอ่ะป่าวคะ พักๆๆบ้างนร้า

เลิกงานก่อกับบ้านดีๆๆนะคะ

55+

ถึงบ้านยังหว่า

ที่พี่พูดมา ชอบกินหมดเรย แง่มๆๆ

กรำ เด่วก่อมะสบายหรอกพี่ชาย ดูแลตะเองด้วย

พี่ปอ สบายดีป่าวคะ คิดถึงๆพี่ชายเสมอ

ที่ร๊าก คิดถึง จุบๆ

ฝานดีทุกคน
กลับไปยังรายบอร์ด