กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่ารักที่สุดเลย
ขอบคุนคร่า

สวยมากๆๆๆๆ
1

จำนวน

• whale123

มาอัพ  อีกนค่ะ
   น่ารักๆๆๆๆ  ขอบคุนค๊าา i30
1

จำนวน

สวยดีค่ะ
ขอเอาไปชั๊ยหน่อยนร๊า
มาอัพอีกเยอะๆนะค่ะ

UP!เพิ่ม แล้วจ้า ของน่ารักๆ

อัพเพิ่มแล้วจ้า!

[ แก้ไขล่าสุด samachic เมื่อ 26-2-2010 14:00 ]
4

จำนวน

ขอสูบหน่อยนะค๊ ! ขอบคุนมากมายจ้า ^^
โทดนะครับพี ่
แล้วมันใช้ยังไงอ่ะ
มนุษย์ไทย *ไจดี*
ขอบไจจร๊ะ......
ต้นฉบับโพสโดย soulsprit เมื่อ 26-2-2010 17:18
โทดนะครับพี ่
แล้วมันใช้ยังไงอ่ะ

ก้ใช้ตกแต่งhi Blog , space วิธีใช้ก้กดเsaveรูป

ไม่ก็ คลิกขวา กอปURLไปใส่ในโค้ดใส่รูปภาพอ่ะจ่ะ เข้าใจมั้ยหนอ  อธิบายไม่ถูกเหมือนกัน แหะๆ  

[ แก้ไขล่าสุด samachic เมื่อ 26-2-2010 19:05 ]
ต้นฉบับโพสโดย samachic เมื่อ 26-2-2010 19:00

ก้ใช้ตกแต่งhi Blog , space วิธีใช้ก้กดเsaveรูป

ไม่ก็ คลิกขวา กอปURLไปใส่ในโค้ดใส่รูปภาพอ่ะจ่ะ เข้าใจมั้ยหนอ  อธิ ...

ขอบคุณค๊าบบ
ขอบคุนค่ะสวยมาก^^
ขอบคุนมากจ๊
:)
ชอบมากเลย ขอบคุณนะครับ ^^
กลับไปยังรายบอร์ด