กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กติกา
๑.โพส รูป มา ๑-๓ รูป ღ   ด้านล่างจ้ะ
๒.เขียน ว่า รัย ღ  ม่อๆๆ  อึ๊บๆๆ
๓.สี อ๊ รัย ღ  ชมพู
๔.น้ำ จัย + เซน นี่ (ตาม จัย) ღ ค่าๆๆ

กติกา
๑.พื้น หลัง สี รัย - ดำ
๒.เขียน ว่า รัย - E  นังนุช..."ติดนิ่ง"
๓.สี ไร - ชมพู
๔.โพสรูป ๑ รูป
-
๕.กรอบ สี รัย -เหลือง
๖.พลัง น้ำ จัย + เซน นี่ (ตามจัย)   ค่ะๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย ไอกวางคุงครับ เมื่อ 14-3-2010 20:24
ส่งคร่า
แก้ไขได้นะ

เทอ ๆๆ เราอยากหั้ยแก้ไขน่อย อะ

เราคิดว่าตัวหนังสือมันอ่อนปัย  เราขอเปี่ยนเปนสี  แดง นะ.

แล้วเราขอเปี่ยนเปนคำว่า   "E นังนุช" ติดนิ่ง...ม่อ ม่อ  อึ๊บ อึ๊บ

(เอาแค่ครั้งเด๊ยวนะ  ไม่ต้องวนช้ำค่ะ  เราแอดเปนเพิ้ลแร้ว เดยวเราไปให้ไฟว์นะจ้ะ)

ขอบคุนจ้า
กติกา - เฮดย่อย
๑.พื้น หลัง สี รัย -   ดำ
๒.เขียน ว่า รัย -    SinE  (เอารูปหัวจัยด้วยนะ)
๓.สี ไร -  ม่วงเข้ม
๔.โพสรูป ๑ รูป -

๕.กรอบ สี รัย -   ชมพู
๖.พลัง น้ำ จัย + เซน นี่ (ตามจัย) -  จ้า ๆๆเดยวปัยเม้นรูปหั้ย ดั้ว.
กลับไปยังรายบอร์ด