กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
=*=

อิรั่วอะไรคือ แมงจิ๊กโกร่ง

ม๋ากี้  สุขสันต์วันใหม่

-------

ฉันไม่ดีพอที่จะเป็น เป็นได้เหมือนดั่งเธอหวัง
ฉันไม่ต้องการให้รักเธอพัง ชีวิตยังอีกตั้งไกล
ฉันไม่ดีฉันโง่จะตาย วันนี้เธออาจทนไหว
ฉันไม่ดีฉันเซ่อจะตาย ไปรักคนอื่นดีกว่า

[ แก้ไขล่าสุด gift_suthasinee เมื่อ 23-3-2010 01:30 ]
แวะ มาแร้วนะ กิฟท์ จ๋า
         การ์ตูน อีรั่ว ได้ ใจ จริงๆ 55++
       แมงจิง โกร่ง หรอ
               ตั้งชื่อ แบบนี้ ให้กิฟท์ ซะงั้น 5 5++
            แบบนี้ ต้องโดน ตื๊บ บ
ดีค่าแม่มดแวะมาเยี่ยม

แม่มดเซ็กซี่จังค่ะ

หุหุ

ฝันดีฝันหวานน้าค้าคืนนี้
ช่า ย ยๆ แม่มด ดเซ็ก กซี่อ่ะคะ
แหม ถามแบบ นักเลง จริงๆเลย

เจ๊กิ๊ฟ อวบ บึก บึน หน้า อึน มึน เลย 555+

กระทู้นี้ HOT!! จริงๆ
คนไม่สำคัญ ... ทำไงได้เนอะ
อั๊ย~ เจ้แพตตี้เป็งอายัย

พี่กิฟ มาดูเจ้เร้ว~ =[]=''
ชาหวัดดีแม่ใหญ่กิ๊บชี้ ค๊าบ งิงิง
กี้  อิอิ  เค้ามิช่ายแมงจิ๊กโกร่งนะ  ไม่รู้จักด้วย

แอมมี่  ขอบคุณที่ชมค่ะ  แอมมี่ก๊ะน่ารัก

ยัยแสบ  ขอบใจจร้า  แกก๊ะน่ารัก

โนต  ตบ ๆ ๆ   แกด่าหรือชมยะ

ยัยที่รัก  แกสำคัญสำหรับชั้นเสมอ  รักแกนะจุ๊ฟ ฟ ๆ ๆ   สำคัญกว่าใครด้วย

อย่าลืมนะใจเราสื่อถึงกัน  ถ้ายัยที่รักไม่สบายใจเค้าก๊ะไม่สบายใจด้วย  ^ ^

เฟิน  ยัยที่รัก  เปงคนสำคัญของพี่

ไก่แจ้  (ช่ายป่ะหว่า)  น่าจะใช่ตาเจ้าชู้ไก่แจ้นะ  ซาหวัดดีนะ  เลิกเรียกแม่ใหญ่ซะทีดิ  =*=
ฮิ้ว ๆ สาว ย ยงี้กิ๊ก กันไหมคะแม่มด  ด 55
กิ๊กก๊ะกิ๊กจ่ะ  ยัยแสบ

เอารูปน้องสาวมาอวด  

น้องสาวกะคนที่น้องสาวแอบชอบ  

อยากได้มาเปงน้องเขย  ฮ่าๆๆ  

23-3-2010 22:35

[ แก้ไขล่าสุด gift_suthasinee เมื่อ 23-3-2010 22:35 ]
สาวกิฟได้ฤกษ์เปิดบ้านแล้วเหรอลุงไม่อยู่หลายวันคนมาเต็มบ้าน
สาวกิฟเลยนะเปิดบ้านทั้งที่ลุงขอให้บ้านนี้มีแต่สิ่งดีๆมีความอบอุ่น
ของผองเพื่อนพี่น้องมีแต่ความสุขสนุกสนานตลอดไปนะ
ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะคะลุง

^ ^

อยากให้ที่นี่เปงบ้านที่อบอุ่นเหมือนกันค่ะ

^ ^
ถ้าอยากให้อบอุ่น ง้านน...มาซบอก พี่นี่ คร๊าบบ กริ้ว กริ้วว ว
ไม่อาวพี่มงตีหลบปาย พี่กิฟซบ อกเฟินดีก่า

อบอุ่นนุ่มนิ่ม อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด