กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

✖ รับทำ MIX & BLEN หัดทำ เข้ามาดูได้จร้า ✖

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3-4-2011 15:07 โดย paemippo

แนะนำตัวคับบ
ชื่อเป้คับบ
อายุ 16 ขวบ  ✖เรียกพี่น้องได้ตามสบาย✖
HI5 :: http://pae-mippo.hi5.com

*ไม่ต้องเป็นเพื่อนก็เม้นรูปได้น่ะ*
รูปสวย ขนาดใหญ่มีไชไปกว่าครึ่ง

เบรน

กติกาก๊อปไปเล้ย

✖ รูป 2รูป ใหญ่ ๆ ไม่ใหญ่ข้าม แขนขาหัวไหล่ไม่ขาด ชัด !  ::
✖ เขียนว่าอะไรคั๊ฟ คำเด่น รอง  ::
✖ เม้นรูปให้ 5 เม้น  ::
✖ โทนสีอะไร ::
✖ รับของได้มั้ยย ::
✖ ขอแค่นี้ยากเกินไปมั้ยอ่ะ ::

MIX x.

กติกาก๊อปไปเล้ย

✖ รูป ไม่ใหญ่ข้าม แขนขาหัวไหล่ไม่ขาด ชัด !เอามาหลาย ๆรูป เดี่ยวผมเลือกเอง นะ  ::
✖ เขียนว่าอะไรคั๊ฟ คำเด่น รอง  ::
✖ เม้นรูปให้ 5 เม้น  ::
✖ โทนสี อะไรบ้าง โค้ดสี ::
✖ รับของได้มั้ยย ::
✖ ขอแค่นี้ยากเกินไปมั้ยอ่ะ ::

แป็กก็ปิดครับง่ายมาก
กติกา
1. จะทำเป็นคู่หรือเดียว ::คู่จร้า
2. ขอรูปที่หัวไม่ขาด ::อะเคสองรูปนะ
3. เอาแนวไหน น่ารัก , เท่ , ทะลึ่ง , คู่รัก  ฯลฯ ::คู่รัก
4. เม้นรูปโปรไฟล์ให้หน่อยสิ ::อะเค
5. ชื่อไฮ ::❀ Cakeツ ゙♥ ゙สมมุติว่ากูสวย゙♥ ゙
6. รับของหน่อยนะครับ ::รับอยู่ละแต่จะได้วันไหนหรอ

อันเก่าขอปิดนะครับ
แบบ :: เบรน
✖ รูป 2รูป ใหญ่ ๆ ไม่ใหญ่ข้าม แขนขาหัวไหล่ไม่ขาด ชัด !  ::

✖ เขียนว่าอะไรคั๊ฟ คำเด่น รอง  :: คั่มเด่น',,เรนโบ'ฟีเวอซ์ ,, คั่มลอง'มั่ยเคยบอกว่ากุว์สวย
✖ เม้นรูปให้ 5 เม้น  :: ดั่ยจ้ะ! ,, รั่บเพิ่นด้วย ^^
✖ โทนสีอะไร :: ฟ้าชมพู ,, ส้มฟ้า {ลองทั่มดูอันหนั๊ยสวยกว่ าเอาอั่นนั้นล้ะ!}
✖ รับของได้มั้ยย :: ดั่ยจ้ะ ๆ วันหนั๊ยบอกด้วย!
✖ ชื่อไฮ :: z'└нαναяα ┘»⌠яαιивōώ'ғәνәя⌡สับหลอก³ น๊องซ๋าวโดนัทเอเชีย² 'вч มิ๊แม๊กซ์'มิ๊เป้ย {ยาวหน่อยน้ะ!}
✖ ขอแค่นี้ยากเกินไปมั้ยอ่ะ :: มั่ยยา กจ้ะ!
ขอโทษนะครับ ผมทำไม่ได้อ่ะครับ ภาพของคุณมันไม่ใหญ่และไม่ค่อยชัดอ่ะครับ
มีภาพที่ดีกว่านี้ไหมอ่ะครับ ๆ T^T ผมพยายามแล้ว มันทำไม่ได้
หร๊อค้ ะ ๆ
อันนิ้พอดั่ยมั๊ยอ้ ะ ๆ??

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8-3-2011 15:49 โดย paemippo

ส่งของครับ
ไม่สวยอย่าว่ากันนะครับ เพราะเห็นแล้วก็รีบทำเล้ยอ่ะ Y^Y ให้อภัยเด็กน้อยหัดทำหน่อยเด้ออ
เรื่องเม้นรูปอ่ะ ไม่ต้องเป็นเพื่อนก็เม้นได้นะครับผม 5 รูป เข้าไปเม้นให้หน่อยนะครับ

เลือกเอาน่ะ ไม่สวยหรอก T^T

จ้ะ ๆเด๋วเมร่นหั่ย
ถุกจั่ยมั่กช๊อ บชอบ ^^
ขอบคุณครับ เน่ามาก T^T
เมร่ นหั้ยแล้วน้ะ!
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10-3-2011 21:26 โดย napatsorn41

10-3-2011 21:25

10-3-2011 21:25

แบบ MIX

✖ รูป ไม่ใหญ่ข้าม แขนขาหัวไหล่ไม่ขาด ชัด !เอามาหลาย ๆรูป เดี่ยวผมเลือกเอง นะ  ::
✖ เขียนว่าอะไรคั๊ฟ คำเด่น รอง  :: คำเด่น PuiFai คำรอง สมมุติ ว่า สวย
✖ เม้นรูปให้ 5 เม้น  :: ได้เลยคัฟ !!
✖ โทนสี อะไรบ้าง โค้ดสี ::  เหลือง #FFFF00 ส้ม         #FF4500
✖ รับของได้มั้ยย :: ได้เลย
✖ ขอแค่นี้ยากเกินไปมั้ยอ่ะ :: ไม่เลยนิเดียวเอง
ส่งของค๊าบบ
ไม่ค่อยสวยน้ะ เพราะรูปมันขาดๆ อ่ะ
อย่าลืมทำตามกติกาน้ะคับ
ไหนอ่ค่ะรูป
โปรดอ่านก่อนสั่งน้ะครับ
กติกามีให้อ่าน อ่านบ้าง
กลับไปยังรายบอร์ด