กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใครรู้วิธีปิดเฟสบุ๊คหน่อยค่ะ

อยากรุ้วิธีปิดเฟสบุ๊คอะคะ พอดีจะเข้าไปปิดแต่หาไม่เจอ

ใครรู้ช่วยบอกหนูหน่อยนะคะ ขอบคุนคะ
อยากรุ้วิธีปิดเฟสบุ๊คอะคะ พอดีจะเข้าไปปิดแต่หาไม่เ ...
nongpattyka โพสต์เมื่อ 19-8-2011 11:22

มุมบนขวา...เลือกตั้งค่าบัญชีผู้ใช้...ด้านซ้าย  เลือก ความปลอดภัย  ...คลิกที่ลิ้ง  Deactivate your account.   จากนั้นทำตามขั้นตอนเลยค่ะ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด