กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มาช่วยกันทำให้ความทรงจำสีจางดูชัดขึ้นกันหน่อย ^^

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17-6-2012 16:12 โดย Khem.

ในที่สุดวันนี้ก็มาถึง วันที่พวกเราทุกคนกลับมาบ้านหลังนี้กันอีกครั้ง..
มาร่วมกิจกรรมชิงรางวัลกันหน่อยนะคะ  SAY Hi กันหน่อยเร๊ววว !! ^O^

ขั้นตอนการเข้าร่วมสนุกง่าย ๆ
1. ตัวเราเอง: โพสรูปปัจจุบันของตัวเองหรือรูปเมื่อคราวยังเริ่มรู้จัก Hi5Thai แรกๆด้วยก็ได้

2. ช่วงเวลาที่เราไม่มีกัน: บอกเล่าเรื่องราวเกี่ยวกับตัวเองกับช่วงเวลาที่ผ่านมาในชีวิตสั้นๆคะ เช่น ทำอะไรมาบ้าง? ฯลฯ

3. เล่าความรู้สึกกันหน่อย: ว่ารู้สึกยังไงกับการกลับมาของตัวเองในครั้งนี้ กลับมาบ้านหลังนี้

4. อยากให้บ้านหลังนี้มีอะไรเพิ่มบ้างมั๊ย ?

ชิงรางวัล : ที่ 1 ได้รับ 50000 เซนนี่
             ที่ 2 ได้รับ 25000 เซนนี่
             ที่ 3 ได้รับ 10000 เซนนี่
และผู้เข้าร่วมทุกคนได้ คนละ 1000 เซนนี่จ้าาา

เห็นไหม แค่ร่วมสนุกก็ยังได้เซนนี่เล็กๆน้อยๆกันแล้ว ไงก็ร่วมสนุกกันเยอะๆนะคะ -O-

8

จำนวน

• windmillzaa

• nonkmaynaka

• Y@GuZ44-555+

• TeOy♥LoVe

• แมงปอ2007

• tarotman

กลับไปยังรายบอร์ด