กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอนทำสกิน ฉบับ ใช้Codeทำ

ขอบคุณมากเรยค่ะ  ตอนนี้ทำเสร็จแล้ว แต่นานมากขอบอก
ช่วยไปดูให้หน่อยได้มั้ยคะ ว่าทำไม บางส่วนกรอบมันแหว่ง ๆ อ่ะค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ลืมบอกว่าอันนี้นะคะ http://noo-panda.hi5.com ค่ะ
ช่วยหน่อยนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย sandy71 เมื่อ 24-4-2008 02:31
ลองแล้วนะคะ  แต่มันไม่ได้นะคะ  แบบว่า ในส่วน H1 นะมันเป็นขาวๆ อย่างเดียวนะคะ  รูปไม่ยอมขึ้นนะคะ ต้องทำไงอี ...

คาดว่า ก๊อบUrl มาผิดนะครับ
ทามงายดีละพี่มานคือเปงรูปในโฟโต้ชอปอ่าแล้วมันมะมีโค้ทเลยทามงายถึงจะได้โค้ทละ  และก้อพอเอาโค้ทจากเว็บอ่ารูปมานเล็กกระจิ๋วเดียวแต่กำหนดขนาดและน้า งงมากเลยค่า
อยากไดสกินแบล็กวะนิลา  นะแต่มานทำไม่ได้เลยงงมาก  แบบมือใหม่ไงพี่ทามให้ได้ป่าวละ  ไม่ก้อขอเมลล์หน่อยจิ  จาได้ถามง่า งงมั่วหมดและสกินเปงสีขาวเเล้วอ่า
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
จาลองพยายามทามดูนะ.....

ไม่รุว่าจาได้ป่าวววอ่า......

i04 i04 i04 i04
มานเข้าจัยอ่ะงับ

แต่มานงง

แหะๆๆ

ดีจ้า

ทำม่ะเป็น เหอๆ เด๋วลองทำดูละกัน
ในภาพข้างล่าง ที่วงไว้นะครับ ทำไมมันถึงเกินออกมาทับเส้นล่ะครับ มีวิธีแก้ยังไง

ยากเนอะ........................แต่ก้อจาพยายามทำคร่า
ขอบคุณมาก ๆ จะพยายามทำดู
ก้อแล้วกันนะ
ขอบคุนมากมายๆๆๆ

ทำได้หน่อยนึงแระ

หุหุ
ยังงงๆอยู่เลย
แต่ก็ต้องขอบคุณมากนะ
ยังไงก็จาลองมั่วๆทำดูแล้วกัน

[ แก้ไขล่าสุด mimeetang เมื่อ 25-4-2008 13:57 ]
ขอบคุงมากเลยได้ความรู้เยอะแยะเลยอ่ะ

เก่งจัง อยากทำเปงบ้างง่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด