กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แบร่

ขอบคุณมากๆๆๆๆนะค่ะ

งงหน่อยแต่ก้อทำได้

ใจน่ะ

ขอบคุณมากเลยครับ
กับการแนะนำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เพราะกระทู้ของพี่ ทำให้นู๋ได้ขายสกินดงบัง ><

ขอบคุณมากมายเลยนะค๊ะ สอนเข้าใจง่ายมากๆเลย
ขอบคุณมากนะคัฟ เดี๋ยวผมจะลองทำดูอ่ะคัฟ

ขอบคุงคร๊าบบ

<style type="text/css">
.section,.subsection {color:โคทสี;}  ตรงนี้เป็นสีตัวหนังสือธรรมดาคับ
body {color:โคทสี!important;}  ตรงนี้ให้ใส่เหมือนกันบนนะคับ
a:link {color: โคทสี; text-decoration: none; }  ตรงนี้เป็นสีของลิ้งคับ
a:active {color: โคทสี; text-decoration: none; }  ตรงนี้เป็นสีลิ้งย่อย เฉพาะที่เราเห็น เช่น Edit ทั้งหลายแหล่
a:visited {color: โคทสี; text-decoration: none; }  ตรงนี้เป็นลิ้งย่อย ที่คนอื่นเห็นด้วย ถ้าจะให้ดี 3อันนี้ใส่เหมือนกันจะดีคับ
a:hover {color: โคทสี; text-decoration: none; } อันนี้เป็นสีลิ้งตอนเอาเม้าไปชี้
</style>
ยังงี้หรอคร๊าบบ
เจ๋งมากตั้มมม

เค้กเคยคิดจะทำ
แต่ ก้อไม่มีปัญญาซะทีอ้ะ

อิอิ *
เจ๋งมากตั้มมม

เค้กเคยคิดจะทำ
แต่ ก้อไม่มีปัญญาซะทีอ้ะ

อิอิ
โอว ผู้คนชอบมามายเลย สอนทำ เองอย่างนี้ ต้องขอบคุณครับ ไม่ได้เอามาลงโชวกะเขา์บ้างเลย
ทำเสร็จแล้วครับ

ขอบคุณมากเลยจ้า

เราลองทำตามดูทำได้ด้วย

แสดงว่าเธอสอนได้สำเร็จนะ

เรามั่วๆเอาได้มาก็แปลกดี

บอกได้คำเดียวของคุงมากๆๆจ้า
ขอบคุณคับ

ลองแล้วคับ

ทำได้ด้วย

ออกมาได้รับการตอบรับดี

ขอบคุณจิงๆๆคับ

ใจมากๆครับ
งืม จะพยายามทำๆๆๆ........

ขอบคุณค่ะ
จะลองทำดูนะคร้า
ขอบคุนมากค่ะ

จะได้เอาไปใช้  แต่ไม่รุว่าจาทำเปนอ๊ะป่าว
เยี่ยมค่ะ

แหล่มเลย

เวิร์คมากมายi30
กลับไปยังรายบอร์ด