กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
งงนิดๆนะคับ

แต่จะลองไปทำดูคับ

ขอบคุฯคับ  

ขอบคุนค่ะ

ขอบคุนนะคะ

จะพยายาม

ขอบคุนค่ะ

ขอบคุนค่ะ

จะลองดู

แต่ไม่ค่อยเข้าใจ
ถ้าใส่แค่โค้ดHeader อย่างเดียวไม่ได้หรอครับ ขี้เกียจทำหมด แต่ลองใส่แล้วมันไม่เห็นติดเลย เป็นขาวๆหมดเลย

เอาโคดรูปจากไหน

วิทีจะเอาโคดรูปภาพทำง่ะอ่ะคับบอกที่นะคับงงสุดๆหาโคดไม่ได้เลยทำสกินไม่ได้เลยคับ  ช่วยด้วยนะคับ อยากทำเปนมากๆ
นาย สุดยอดอ่าาา ขอบคุณครับ ผมกำลังหัดทำอยู่พอดีเลยอ่าาาา ขอบคุณน๊าาา^^
อยากจะรู้ว่าจะทามแยกเปงหัวข้อแต่ละอันเช่น five comment friend ส่วนm1ยังไงค่ะ
กานเมือง วุ้นวาย มานั้งทำhi5 กันดีกว่า
อ่ะค่ะ ... ขอบคุนมาหๆๆเรยน่ะค่ะ ^^ อิอิ

^^

แหล่มเลย คับ สูบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย neemlh เมื่อ 30-4-2008 00:24
อยากจะรู้ว่าจะทามแยกเปงหัวข้อแต่ละอันเช่น five comment friend ส่วนm1ยังไงค่ะ  

http://www.hi5thai.com/viewthrea ... p;extra=&page=1
จะอัพรูปที่เว็บไหนครับ

แล้วรูปจะได้ขนาดที่เราต้องการทำไงครับ

000

สุดยอดเลยคับพี่ชาย
ในที่สุดผมก็ทำด้ายแล้วคร๊าบ ขอบคุณมากๆ
ขอบคุงงนะค่ะ

งง หน่อยๆ 555+

แต่พยายามจะฝึกฝนให้ได้

สู้ๆๆ !
กลับไปยังรายบอร์ด