กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาม้ะดี้
ยอมอ้ะป่าวๆ ๆ

จุ้บ ๆๆ

^^
พี่ดี้ สุดหล่อออ หล่อสุดๆ เจ้าขรา
คือคุงน้องสุดสวย มั้งนะ เอิ๊กกก

มีคำถามมาถามคุงพี่อะ
แบบว่า เนตปอเปงอารัยมะรุ้
พอเข้ามา ที่ www.hi5thai.com ปกติ จะมีบอร์ดละก่าตัวหนังสือช่ายป่าวคะ
แต่พอวันนี้กดเข้ามา มานเป็นหน้าจอ ขาวๆ ไม่มีคัยคุยอะไรกานรุยอ่ะ

เนตนู๋ม่ายดีหรือป่าวอะคะ หรือว่าเปงที่อาราย
รบกวนช่วยตอบด้วยนะค๊า เด๊วให้กิน ซาลาเปาฟรี55+ ขนมจีบ ให้ปายก่ารุ้ว่าจีบม่ายติด ก๊ากก

อิอิ วันนี้หมดคำถามละคราฟ
แบบว่า เข้ามา แล้วเปงสีขาวๆ เลยรุ้สึกเหงาๆแปลกๆงะ
แง่มๆ

จ๊วฟๆคร่าาา แบร่
หวัดดีๆ ดี้คุง

พี่แวะมาทักทาย 55+

ไม่มีไรมาก ไปละนะ

คุงพี่น้องมีเรื่องแปลกจาย

เกี่ยวกะภาพในไฟล์น้องอ่า

มันมีภาพมาจากไหนะรุอ่า มาเเทนอัลบัมเก่าทั้งหมดเลย

เเล้วพอลองหาดู

ภาพพวกนั้นมันอยู่ในหมวดภาพล่าสุดของไฟล์

จาทำให้มันกลับมาเหมือนเดิม

หรือลบภาพพวกนั้นยังงัยอ่าค่ะ

พอจารุมิคะ T^T
หวัดดีค่ะ..

แต่สาวๆมาจีบมฃทั้งนั้นเลยนะค่ะ

ว่าแต่..มีแฟนรึงยังค่ะ 555+
ต้นฉบับโพสโดย คิตตี้ร๊อค เมื่อ 24-1-2009 16:26
หวัดดีค่ะ..

แต่สาวๆมาจีบมฃทั้งนั้นเลยนะค่ะ

ว่าแต่..มีแฟนรึงยังค่ะ 555+

โสดสนิท อิด อิด อิด เลยครับพี่น้อง

อิอิ
ดีค่ะน้องดี้

น่ารักแถมใจดีต่างหาก

อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

^^
สู้ๆๆๆนะค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ

อิอิ

เดี๋ยวจะเข้าไปเยี่ยมที่ ไฮไฟ นะคร้าบบ
หวัดดีฮับ
ชื่ออะไรหรอฮับ
ยินดีที่ได้รู้จักคับ
หวัดดีครับดี้!!
แวะมาทักทาย ผมชื่อเอ็มนะ(เผื่อลืมแล้ว)
ไม่มีไรหรอก แค่จะบอกว่านายคุยหนุกดีอ่ะ
ขอบคุณที่ชมครับ พี่เอ็ม ^^
ดีค่ะดี้

อรุณสวัสดิ์ตอนเช้าค่ะ

ดี้เรียนจบยังอ่า

^^
แฮ่ะๆดีจ้าไม่เจอนานเลยวันนี้เลยแวะมาหาถึงที่
อยากทราบว่าน้องดี้หายไปไหน55+
(รึว่าพี่มาไม่เจอน้องดี้หว่า)
ต้นฉบับโพสโดย taonoi เมื่อ 26-2-2009 09:10
ดีค่ะดี้

อรุณสวัสดิ์ตอนเช้าค่ะ

ดี้เรียนจบยังอ่า

^^

เย้ย

ยังไม่จบครับ ตอนนี้ก็ยังอยู่ ปี 1 เอง อิอิ

ต้นฉบับโพสโดย aoomz เมื่อ 26-2-2009 14:00
แฮ่ะๆดีจ้าไม่เจอนานเลยวันนี้เลยแวะมาหาถึงที่
อยากทราบว่าน้องดี้หายไปไหน55+
(รึว่าพี่มาไม่เจอน้องดี้หว่า ...

ผมหายเองแหละ

แบบว่าคอมเสีย แล้วก็ มีเรียนมีสอบ เยอะแยะมากมายคร้าบบ ^^

ขอบคุณที่ยังติดตามมาถามถึงที่เลย อิอิ

[ แก้ไขล่าสุด Indi!eS เมื่อ 2-3-2009 03:11 ]
กลับไปยังรายบอร์ด