กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้นฉบับโพสโดย LovemeLoveMANU เมื่อ 18-12-2008 08:53
ดีค้าบ น้องดี้
ไม่ได้คุยกันหลายเพลา
เง้อเจอกันอีกที
+
+
+
ดี้เปลี้ยนไป่ เหอๆ (ดูเป็นผู้ใหญ่ขึ้นรึป่าว รึว ...

จะหมายถึงแก่รึป่าวหว่า??

อิอิ

ตอนนี้ตัดผมละคั้บ

ทรงก็ใกล้เคียงของเดิม แต่ก็ไม่เหมือนซะทีเดียว

ยังไม่มีรูป ไว้จะเอามาให้ดูกันนะครับ  ^^

ขอติดไว้ก่อนนะ .....
ดีครับพี่ดี้

อย่าลืมนะถ้าเรียนวิธีจีบสาวมาแล้ว

อย่าลืมสอนผมคนแรกนะอิอิ
คร้าบ

เอาไว้ได้เรียนก่อนนะ

อิอิ
หวาดดีค่ะ พอคนหล่อ รักษ์ โลก

ขอบคุณนะค่ะ ที่โทมา HNY 2009

ตกใจนึกว่าหนุ่มที่ไหนโทมา

55
สวัสดีค๊า า เพ่ดี้ ๆทามรายอยู่? ??
ก็กำลังอ่านที่น้องแพรวตอบไง

แล้วก็กำลังยิ้มกับข้อความที่น้องมิ้นเขียน
หวัดดีจ้าน้องดี้ชื่อเหมือนผู้หญิงเลยนะ
ไม่รู้จะถามอะไร
ถือว่าเขามาทักทายเล่นๆแล้วกัน
ดีดี้!

สาวๆเยอะจังอ่ะ

อิจฉ้า...อิจฉา..55+

นิ่งไปดีก่า

เดี๋ยวจะอิจฉามากกว่านี้

กรั๊กๆๆ
ค่ะ

แวะมาถามนะค่ะ

แรงบรรดาลใจสิ่งใดที่ทำให้พี่ดี้นั้นมายังเวปนี้และเป็นได้ถึงขนาดนี้

ละอยากรู้ว่า

คน้รามีจุดมุ่งหมายที่สูงที่สุดคืออะไร
ต้นฉบับโพสโดย ความรักเข้าตา เมื่อ 8-1-2009 15:44
ค่ะ

แวะมาถามนะค่ะ

แรงบรรดาลใจสิ่งใดที่ทำให้พี่ดี้นั้นมายังเวปนี้และเป็นได้ถึงขนาดนี้

ละอยากรู้ว่า

ค ...

หวัดดีคั้บ ขอตอบเลยละกันนะครับ

คือมันไม่มีแรงบันดาลใจอะไรหรอกครับ แค่บังเอิญว่า ตอนนั้นไม่มีอะไรทำครับ เลยมารับจ็อบนิดนึง

ส่วนจุดมุ่งหมายของคนเนี่ย พี่ว่าอย่าไปหวังไรมากเลย ตอนนี้ขอแค่อยู่ในโลกนี้แบบไม่เบียดเบียนใครได้ ก็โอเคแล้วครับ

^^
แวะมาทั๊กทายพี่ดี้คุง   กินข้าวยังงับ ??
กินแล้ว

กินเนื้อย่างมาอ่ะ

อิ่มแปร้ พุงแทบแตกกก

อิอิ
พ่ะดี

แวะมาตอบคัมถามค้ะ

ข้อ1. ทำยังไงถงึจะเจอพี่เค้กอะคั้บคือแบบว่า อยากได้ 2000 เซนนี

++ มาสิ่ค้ะ เด่วไปหาถึงที่เรย อิอิ

ข้อ2. ไม่ทราบว่าที่บ้านพี่เค้กผสมอะไรลงไปในข้าวให้พี่เค้กกินรึป่าว โตมาถึงได้น่ารักแบนี้อ่ะคั้บ

++ เพดดิกรี ค้ะ ถึงได้อ้วนท้วนสมบูรณ์ขนาดนี้ คุณแม่คอนเฟริมค้ะ ๆๆ

ข้อ3. แล้วตอนนี้พี่เค้กมีคนรัก คนที่ชอบ คนที่ใช่ แล้วรึยังคั้บ

++ ชอบผุ้ชายคร่ะ อิอิ.. ชอบผุ้ชายทุกคนเลยค่ะ ๆๆ

ข้อ3.5. ถ้าพี่ยังว่าง พอจะบอกได้มั้ยว่าพี่ชอบอะไร ไม่ชอบอะไร เพื่อเป็นแนวทางในการครองใจ

++ เปนผุ้ชายป่าวอะค้ะ ถ้าเป็นก้ะชอบหมดแหล่ะค่ะ

สุดท้าย จ๊วฟฟ แรง ๆ 2 ที ! ~~~~!

[ แก้ไขล่าสุด cakekiez เมื่อ 15-1-2009 16:22 ]
ดี้ค้ะ
ขอจูบบบ ทีนึงได้ปะค้ะ ๆๆ *

[ แก้ไขล่าสุด cakekiez เมื่อ 15-1-2009 16:24 ]
ต้นฉบับโพสโดย cakekiez เมื่อ 15-1-2009 16:23
ดี้ค้ะ
ขอจูบบบ ทีนึงได้ปะค้ะ ๆๆ *

เดี๋ยวไปตอบถึงที่เหมือนกานนนน
กลับไปยังรายบอร์ด