กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน : Super mario galaxy

เป็นสกินแรกที่ทำ หลังจากศึกษา มาอย่างพอควร อาจไม่สวยบ้าง แต่ก็ให้โอกาสหน่อยนะครับ
สกินนี้ จะสวยที่สุดเมื่ออยู่บนไฟร์ฟอกซ์ ครับ

Super Mario galaxy เป็นเกมส์มาริโอ ซี่รี่ส์ "ซูเปอร์มาริโอ" ตัวที่สาม ในยุค สามมิติครองเมืองครับ
การกลับมาครั้งนี้ ไม่ธรรมดา เพราะมาพร้อมกับคอนโซล สุดไฮฯ Wii เนื้อเรื่อง ก็ยังเดิมๆครับ คือคุปปะ ลักพาเจ้าหญิงพีชไป แต่คราวนี้ ไกลถึงนอกโลกเลย

มาริโอ จะทวงเจ้าหญิงของเค้า ได้หรือเปล่า โปรดติดตาม(หรือเล่นเอง)
ดูหน้าตาของสกิน เป็นน้ำจิ้มคับ

อะนี่โค้ดครับ ขายได้แล้ว ขอบคุณแมงง้องแง้งมากครับ

[ แก้ไขล่าสุด inatmon เมื่อ 21-4-2008 17:11 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• saxz

• ก็อซซิล่า

ขอบใจมากคร๊าบบบบ

กำลังหาพอดี

ชอบตั้งแต่เด็กๆละ

i30 i30 i30 i30 i30
1

จำนวน

• CTEPUP

ขอบใจมาก

หาเจอจนได้

ขอบคุณครับ
ต้นฉบับโพสโดย KeEkI เมื่อ 18-4-2008 19:02
หุหุหุหุหุหุหุหุหหุ

เห้ยยย อย่าปั๊มทู้สิว่ะเพื่อน
สวยยย

น่ารัก

เจงๆๆๆ

สีสดใสด้วย

ขอบคุณคับ
กิสสส มาริโอ้น่าร้ากกกก  น่าจะมาริโอ้ เมาเร่อ ด้วย อิอิ 555555+  

ชอบอ่า น่าร้ากก เก่งนะคะนี่  ขนาดสกินแรกน๊าเก่งจางง
สวยดีค้าบบบบบบบบบ

มาริโอ้ต๊อกเห็ด 5 55
สวยมากเลยคับ ผมชอบมาริโอมากๆ เล่นมาตั้งแต่เด็กล่ะ
Yoo!!

เท่ดีครับผม

งืมๆๆ

อื้มม สวยดีๆ ตั้งใจทำต่อไปค่ะ สู้ๆๆ
สวยๆๆค่ะ

เก่งนะค่ะ

ทำต่อไปนะค่ะ

ต่อไปเด่วก้อเก่งนะค่ะ

น่ารักจังค่ะ
ตั้งใจทำมาอีกนค่ะ
สู้สู้ค่ะ
มันคือตัวอะไรอะ
เกิดไม่ทัน
ก๊ากๆๆๆๆๆๆ
ชอบสีฟ้าาาา *0*

ขอบคุณมากกกค่ะ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
กลับไปยังรายบอร์ด