กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ สกิน ] ชินจังจอมแก่น ,, Chin Chan [ สกิน ]

เป็นสกินที่สองที่ทำนะคะ
ยังไงก็ลองดูๆก่อนเน้อ อิๆ

---------------------------------------------------------------------------------------------------

ชินจังจอมแก่น เด็กอนุบาลวัย 5 ขวบสุดแก่น มีนิสัยคล้ายคลึงกับพ่อ (ฮิโรชิ) เช่น ชอบผู้หญิงหุ่นดีหน้าตาดี และยังชอบอาบน้ำกับพ่อมาก . แม่ของชินจัง (มิซาเอะ) มีนิสัยขี้เหนียวและขี้อ่อนแอโมโห.ชินจังมีน้องสาวหนึ่งคนชื่อฮิมาวาริ. ครอบครัวของชินจังเลี้ยงหมาหนึ่งตัว ชื่อเจ้าขาว (ชิโร่). เพื่อน ๆ ของชินจังที่พบในเรื่องบ่อย ๆ คือ คาซาม่าคุง, เนเน่จัง, มาซาโอะคุง, และ โบจัง ชินจังมักมีท่าแปลกๆ เช่น ท่ามนุษย์ต่างดาวนู้ดครึ่งก้น ท่าที่เอากางเกงในมาครอบหัว โดยทำเหมือนกับว่ามันเป็นหน้ากาก ชินจังชอบดูการ์ตูนหน้ากากแอ็คชั่น เป็นคนที่ชื่นชอบ และชื่นชมในตัวหน้ากากแอ็คชั่นมาก การละเล่นของชินจังที่โรงเรียนคือ เล่นเป็นยุง เล่นเป็นอึ เล่นซ่อนแอบแบบไม่มีคนหา เล่นแกล้งตายบนหิมะ เล่นพ่อ แม่ ลูก

---------------------------------------------------------------------------------------------------

ปล. ใครใส่โค๊ดแล้วสกินไม่ขึ้น มาโหลดไปใหม่นะคะ

[ แก้ไขล่าสุด Xaviera เมื่อ 1-5-2008 07:52 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• nakikoi3z

• zaekifon

สวยอ่า

ชอบชินจัง

อิอิ...
สวยมั่กๆคร๊าฟ แต่ตาลายไปนิสนุง
น่ารักๆๆ อิอิ ชินจัง แต่งได้สวยกลมกลือนมากค่ะ
สวยดีจ้า*-*

ชิโนะซุเกะ

อิอิ
น่ารักดีนะค่ะ

ว้าว

ชอบมากเรยอ่า

ตอนนั้น ใส่ สกิน ของ coofee prince ไปอ่า

แร้วตรงโปรไฟล์มารนมั่วไปหมดเรยอ่า

ทาไงหรอค่ะ
สวย  รวม ทั้งน่ารักดีมากๆคับ
น่ารักดีครับ ขอบคุณนะครับที่แบ่งปัน
สวยมากครับ
ชอบ
คิดได้งัยเนี่ย
สุดยอด
สวยดีอ่าคับ

แต่ม่ายค่อยกล้าใช้

เพราะมานหวานเกินไปอ่า

อิอิ
ชอบคับๆๆ

ชินจัง

อิอิ
สวยมากเลยค่ะ   ชอบ ๆ  วันหลังทำสวย ๆ แบบนี้อีกนะคะ
สีหวานมากๆเลยอ่ะ

ทำให้ดูเปงชินจังน้อยน่ารักอะไรประมาณนี้

ไม่ค่อยเหมือนชินจังจอมแก่น

หุหุ
สวยมากเลยเฮดอ่า ชอบๆๆๆ ^^
กลับไปยังรายบอร์ด