กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เเจกสกินเกม TalesRunner

เป็นสกินเเรกที่ทำอ่ะคับ อาจจะไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ ลองเอาไปใช้ดูนะคับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• camping13

อ่าคับ

คืออันนี้เน้นหนักไปทางชมพู + ม่วงอ่ะคับ แหะ ๆ
สีหวานดีจัง  Cool
เเต่ก้อขอเปงกำลังใจให้นะ
ทำออกมาเยอะๆจาช่วยสนับสนุน
สีหวานดีจัง

เค้าก็เล่นเกมนี้นะ

งิงิ
แล้ว head ในส่วนต่างๆเป็นยังไงครับอยากเห็น

มีรูปเเล้ว Head

Head ในส่วนต่าง ๆ ก็รูปที่ 2 ครับ
ขอบคุนมากคับ

สีสดใสดี

ชอบๆๆ
แปลกดีจ้า แต่ก็สวย ถูกจัยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ชอบเกมนี้คับ  หนุกดี
เล่นง่ายดีคับ  มาเล่นกานมากๆนะคับ
โหย เกมวิ่งกลายเปนเกมหวานแหววไปในทันที

แต่สวยดีคะ ^^ พัฒนาผลงานใหม่ๆออกมาให้ชมกันเยอะๆนะคะ

แหะ ๆ

คือ ในเรื่องของเกมมันมีคู่รัก 3 คู่อ่ะ เลยทำหวาน ๆ หน่อย
ขอบคุนค่ะ

หลังจากที่ขอมานาน

I Love Talesrunner

^^
สวย สีสกิลหวานดีนะครับ   
สีหวานมากๆๆๆๆเลย
สวยมากค๊าฟโดนฉะเพราะขางบนโปรไฟล์สวย
กลับไปยังรายบอร์ด