กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินออดิชั่น Version แปลก ๆ (ดัดจริตให้แปลก)

สกินอันนี้ ในส่วนของพื้นหลังตรงพวก Comment นั่นผมทำกว้างไป ขอโทดด้วยค้าบ

เน้นทางสิเขียวอ่านะคับ

มีรูปนิดนึง (นิดนึงเช่นเคย)

ปล. พยามดัดจริตให้แปลกตามาก ๆๆๆ จนไม่รู้จะอธิบายยังไง

ถ้าคนตั้งราคามาตั้งให้ผม (ไม่รู้อ่ะว่าใครตั้งราคา) ถูก ๆ ก็พอ ของผมไม่วิริศมาหราเท่าไหร่
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
เหอๆ

สดใส

สีดูแปร๋นดีง้าบ

อิอิ

สีสดใสจังเลยคร้าบๆ

ผมก้อเล่นๆหนุกดีออดิชั่นเนี่ยเล่นไม่ค่อยจาเก่งเท่าไหร่เลย
*-* แบบว่า อาจเเสบตาหน่อยนะ โหลดไปใช้เล่น ๆ ก็ได้คับ เช่นเเต่งไฮไฟว์ของสุนัขที่บ้าน
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

ลืมอย่างคับ - -a

คือ จะบอกว่าสีพื้นหลังทำไม่เป็นอ่ะคับ ใส่เอาเองหน่อยนะครับ เเหะ ๆ ขออภัยอย่าสงยิ่งครับ
โทนสีจี๊ดมากเลยค่า - -

เขียวซะ แต่ออกมาดูสวยดีคะ ^^

พัฒนาฝีมือทำผลงานใหม่ๆออกมาเยอะๆนะค๊า
มันก้อเเสบตาดีนะ
เเต่ก้อดีคับ
ขอบคุณมากๆคับ
สวยจังงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
แปลกดี และสวยไปอีกแบบ งับ
ดีน่ะสดใสดีอ่ะ
พยายามน่ะมันจะหฃต้องดีขึ้นแน่
สวยมากกๆเลย
สวยอ่าคร๊าบ

ถ้ามีตัวผู้ชายก้อทามมาให้ด้วยนะคร๊าบ

เดี๋ยวมาอุดหนุน

อิอิ... i23 i23 i23
หุหุ

สีโดนใจอย่างแรง

เขียวปิดเยยอ่า

555+

สวยดีค่า
ขอบคุณครับ

สดใสจริงๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด