กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พอส่ายโค๊ด กดบันทึก พอกดบันทึกง่ะ มานกับไปหน้าล๊อกอินอ่ะข๊ะ

ต้องงทามงายอ่ะข๊ะ ??

ช่วยแอดมาทีนะข๊ะ fern.kiku_cool@hotmail.com
ขอร้องนะข๊ะช่วยหน่อยนะข๊ะ.............................

ขอบ บ บพระ คุน ข๊ะ
1

จำนวน

• whale123

mint

ทำรูปเปง Url ทำยังงัย

บอกหั้ยละเอียดหน่อยนะค่ะ

ช่วยหน่อยจ้า

อยากได้โค้ดที่ท็อปเฟรนละก้อคอมเม้นอยู่ตรงกลางhi5เลย

ลบกล่องข้อมูลไม่ได้

เราอยากลบกล่องข้อมูลที่บอกว่ายังไม่มีขอมูลของท่านเช่นยังไม่ได้ใส่อายุการศึกษาทำไงหรอค๊ะ

friend

ไม เพื่อนถึงไม่ขึ้นอ่าคร้า

TOP FRIEND+++++++++++++
อยากทำทอปเฟนเองอะค่ะ
แต่ไม่เข้าจัยโค๊ต ช่วยสอนได้มั้ยค่ะ
แบบพอเข้าจัยอ่าค่ะ
ขอบคุนมากน่ะข๊ะ

จะโค๊ดเพลง

ถ้าเราต้องการจะใส่โค๊ดเพลง

เราต้องมาใส่ที่ไหนค่ะ  ขอแบบละเอียดหน่อยนะ

จากมือใหม่หัดขับจร้า
พี่งับ

ผม ใส่โค๊ด ปีก ม่ะเปง ง่ะ

บอก ที งับ
พี่ งับ

ผม อยาก รู้ ว่า

ใส่
โค๊ดปีก ยัง ไง ง่ะ

??
ใส่โค้ดแล้ว แต่ก้อใช้ไม่ได้อ่ะ  ไม่รู้เป็นไรอ่ะ
ใส่โค้ดแล้ว แต่ก้อใช้ไม่ได้อ่ะ  ไม่รู้เป็นไรอ่ะ

ขอโค้ดลบค่ะ

ขอโค้ดลบไอ้กล่องที่ขึ้นว่า

ขณะนี้คุณกำลังใช้สกินแบบกำหนดเอง สกินแบบกำหนดเองอาจส่งผลด้านความปลอดภัยต่อโปรไฟล์ของคุณ และบัญชีของคุณอาจเป็นอันตราย เพื่อทำให้บัญชีปลอดภัย โปรดแทนที่สกินแบบกำหนดเองด้วยสกินอย่างเป็นทางการแบบใดแบบหนึ่งของเรา
แต่งสกินให้โปรไฟล์ของฉัน

รำคาญมากๆเลยบดบังทัศนียภาพ
ทำ Url ภาพยังงัยอ่ะค๊าบบ  ช่วยบอกที

ขอบคุนค๊าบบ
แล้ววีธใส่โค๊ดปีกทามไงอ่ะค่ะ...

พอได้โค๊ดมาแล้วไปลงไว้ตรงไหนอ่ะ.....

ลองลงดูแล้วมันไม่ขึ้นอ่ะ.....

เซ็งเลย....
กลับไปยังรายบอร์ด