กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทมายอยู่ดีดี

พลังน้ำใจกะเงินหายไปอ่ะค่ะ

มะเข้าใจอ่ะคร้า

ตอยด่วนนะนะ

จาเอาเส้นขอบออกแล้วให้คอมเม้นอยู่กลางจะทำไงดี
อยากรู้ว่าโค๊ดทุกอันใส่ที่ไหนบ้างค่ะ

พี่ช่วยตอบที
อยากรู้ว่าโค๊ดใส่ปีกจะเอาไปใส่ตรงไหน

โค๊ดรูปโปรไฟล์ไว้ตงกลางใส่ไว้ตรงไหน

โค๊ดรูปคอมเม้นอยู่ตรงกลางใส่ไว้ที่ไหน

โค๊ดทำตัวหนังสือคอมเม้นให้เป็นสีใส่ตรงไหน

ขอโค๊ดทุกอันด้วยนค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ขอรบกวนหน่อยนะคะ
..
คือว่าตอนนั้นนานแร้ว วว
..
เคยเอาโค๊ดไปใข้น่ะคะ
..
แบบว่าตอนเอาเม้าส์ไปชี้ลิงค์
..
แล้วจะมีไฟอ่ะค่ะ
..
แล้วตอนนี้จะลบทิ้งแต่ก็ไม่อยากลบโค้ดทั้งหมด
..
พอดีหาไม่เจออ่ะค่ะ
..
ช่วยหน่อยได้มั้ยคะ
..
ขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้ค่ะ
..
ช่วยบอกวิธ๊ใส่โค้ตด้วยคะ มันcoppyไม่ได้อ่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
อยากใส่รูปภาพตรงคอมเมนทำไงค่ะ
คือว่าอยากจะใส่รูปตรงบนสุดอ่ะ
เห็นเพื่อนๆทำกันหลายคน
อยากทำบ้างอ่ะ
ที่จะเป็นรูปบนสุด ถัดจากรูปลงมาถึงจะเป็นประวัติเราโดยคร่าวๆน่ะ
ช่วยหน่อยนะ

กล่องคอมเม้นไม่ขยายทำไงอ่ะ ผู้ใจดีช่วยหน่อย

กล่องคอมเม้นไม่ขยายอ่ำทำไงดี

เราใส่รูปในกล่องแต่มันไม่ขยายอ่ะ
ขอถามหน่อยค่ะ  คือว่าได้ใช้โค้ดนี้แล้วรูปภาพมันใหญ่มาก

จนลิงค์ใต้รูปหายไปหมดเลย(หายไปเลยนะ  แบบว่าไม่ได้ทับอ่ะ)  

ไม่มีอะไรขึ้นเลย  แก้ยังไงดีคะ
ขอวิธีลบแถบหรือหัวข้อทน hi5 ต่างๆๆที่เราไม่ต้องการหน่อยค่ะ เพราะมันรบไม่สวยด้วย
พอเอาสกินใหม่ใส่แร้ว customer Profile หายอ่ะค่ะทำไงดีค่ะ
ขอโค้ดหน่อยจ้า..

รูปใส่ในคอมเม้นและก็ทำให้รูปโปรไพล์ของเราใหญ่ขึ้น...
รบกวนหน่อยนะครับ
กลับไปยังรายบอร์ด