กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้นฉบับโพสโดย ดีดี้2 เมื่อ 7-7-2008 10:16
จะเอาcode css เก่าออกทำไงค่ะ

นึกคะ ว่าใส่ไว้ตรงไหน
เสดก้อ ไปลบอออก แค่นั้นเองคะ ๆ
ต้นฉบับโพสโดย xsornx เมื่อ 9-7-2008 08:41
เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกเว็ปนี้นะคับ เลยไม่ค่อยจาเข้าใจ หลายเรื่องเรยอะคับ
แล้วเล่นหวยนี่ เขาโพสท์ยังไง ท ...

นี่ได้ละนี่ค้ะ
อิอิ

ยินดีต้อนรับนะค้ะ ๆ
ต้นฉบับโพสโดย kumunza เมื่อ 10-7-2008 21:03
บอกหน่อยอะดิ  ต้องทำยางไงลองหลายวิธีแล้ว

นี่ค่ะ

<style type="text/css">
.comment {background:url(ใส่ URL รูปปีก); background-position: 59px 50px;background-repeat:no-repeat;}
.comment-picture {MARGIN-TOP: 7.5em; LEFT: 16.6em;POSITION: relative;}
.comment-picture {height:100px!important; width:100px;border:none;}
.comment-picture a img {width:100px;height:100px;border:none;}
</style>
ต้นฉบับโพสโดย siwahaha เมื่อ 13-7-2008 16:06
ผมทำรูปสลับแล้ว  จะเอาลงhi5ยังไงคับ

#user-picture img {height: 150px !important;
width: 120px;visibility: hidden;}
#about-left {background:url(ใส่ยูอาแอล) no-repeat 50% 0%;}

</style>
นี่จ้ะโค้ด
เอา url รุปนั้น มาใส่ ในโค้ดนี่เรย
ต้นฉบับโพสโดย teriyakiboyz.to เมื่อ 15-7-2008 11:55
ก็อบแล้วจะเอาโค๊ดไปวางไว้ที่ไหน มันถึงจะขึ้นให้

aboue me หรือ life style ก็ได้จ้ะ ๆ
ต้นฉบับโพสโดย แพรวพิมล เมื่อ 15-7-2008 19:14
รูปตั้ง6อัลบั้มหาย
ทำไงดี..แง๊ๆๆ

หายได้ไงหว่า
มีคนแก้งป่าวนี่

ไม่น่าหายนะค้ะ ๆ
ต้นฉบับโพสโดย koozaclub เมื่อ 16-7-2008 18:28
บอกวิธีหน่อยครับ ใส่อะไรไม่รู้

textarea{width:336;height:96;
    background:url(....url); Width:300 px; HEIGHT: 100px;
    color=#FF3399; } ...

ลองดูใหม่นะจ้ะ

textarea {background-image:url( ใส่ URL ของรูปนะคับ );
border-style: inset;
color: สีของตัวอักษรเวลาที่พิม ;
height: ความสูงของ CommentBox หน่วยเป็น px;
width: ความกว้างไม่ควรเกิน 450px; }
ต้นฉบับโพสโดย papapure เมื่อ 16-7-2008 19:07
เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ
งงๆๆๆ
คือโหลดซื้อภาพสกินมาแล้ว
แต่ไม่รู้จะเอาไปใสhi5ยังไง
ช่วยบอกด้วยนะค่ะ
ขอบคุณ ...

ใส่ตรง cuztomize my profile อะจ้ะ
ต้นฉบับโพสโดย MM_LO_VE_JJ เมื่อ 17-7-2008 13:38
ช่วยทีค่ะจำนวนครั้งที่เข้าดูหายไปช่วยบอกวิธีหน่อยค่ะ

ใช้สกิน ของ เวป เราป่าวค้ะ
ถ้าใช่ บางสกิน เราไม่ได้ใส่ไว้อะค้ะ
รบกวนถามนิดนึงค่ะ พอดีได้ใส่โค๊ตปีกไป ครั้งแรกเนี้ยะ ปีกที่ใส่โค๊ตนั้นไม่ตรงกันเพราะครั้งแรกไม่ได้จัดขนาดค่ะ   แต่เมื่อได้จัดขนาดไปแล้ว ก้อ save แล้ว ปรากฎว่า โปรไฟล์ได้หายไปค่ะ  โดยขึ้นว่า

Oops! We were unable to fulfill your request.

Sorry for the inconvenience, but we experienced an error fulfilling your request.
Go back to Home or click on the Back button of your browser to go back to the page you came from.

แล้วจะทำไงดีค่ะ

กดอะไรก้อไม่ไปเลยค่ะ
รบกวนถามนิดนึงค่ะ พอดีได้ใส่โค๊ตปีกไป ครั้งแรกเนี้ยะ ปีกที่ใส่โค๊ตนั้นไม่ตรงกันเพราะครั้งแรกไม่ได้จัดขนาดค่ะ   แต่เมื่อได้จัดขนาดไปแล้ว ก้อ save แล้ว ปรากฎว่า โปรไฟล์ได้หายไปค่ะ  โดยขึ้นว่า

Oops! We were unable to fulfill your request.

Sorry for the inconvenience, but we experienced an error fulfilling your request.
Go back to Home or click on the Back button of your browser to go back to the page you came from.

แล้วจะทำไงดีค่ะ

กดอะไรก้อไม่ไปเลยค่ะ

กรุณาตอบกลับด้วยนะค่ะ
โค๊ดเม้าส์ใส่ตรงไหนอ่าค่ะ ใส่แล้วไมไม่ติดอ่างงเลยช่วยตอบที่ค่ะ ปีกด้วยไมไม่ติดอ่า
เออ..แล้วไม่ทราบว่าไอวางตัวกดคอมเม้นวางตรงไหนอะค่ะและไอตัวออนไลน์ด้วยอ่ะค่ะตอบไวๆหน่อยนะค่ะวางแล้วมันไม่ติด

เพ่คร้าบผมม่ายมีกล่องคอมเม้นอ่ะ

ฮาย5ผมม่ายมีกล่องคอมเม้นอ่ะ
จาทามยางงัยคร้าบบ
ช่วยตอบที่น๊าากั๊บบ
อยากได้โค้ด Head ครับ

รบกวนด้วยนะครับ
กลับไปยังรายบอร์ด