กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชอบค๊า ชอบน้อง Tabo มากๆๆเลยค่ะ

เอาไว้คราวหน้าเอารูป Tabo แบบอื่นสวยๆๆมาอีกนะค่ะ
อ๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยย น่ารักอ่ะฉานชอบบบบบบบบบ

ตอบกลับโพสของ 1# saloogoo

น่ารักดีๆ

ชอบๆๆๆๆๆๆๆ

^_________________^
น่าร๊ากกกกกกกกกกกกก

น่ารักดี

เก่งจัง
น่ารักดี
ชอบอ่ะ
ทามเยอะๆๆนะ

น่ารัก หวานๆดีอ่ะ ชอบจัง

น่ารัก หวานๆดีอ่ะ ชอบจัง

เศร้า จิงๆ

หนึ่งคนทิ้งเราให้ตาย อีกคนให้ลมหายใจ
หนึ่งทางคือรักจริง อีกทางก็รักฝังใจ
ไม่อยากเสียใครสักคน แต่วันนี้ต้องตัดสินใจ
โจทย์ความรักจะจบเช่นไร ยังไม่รู้หัวใจตัวเอง

นี่ ก็ เศร้า

ความรักที่แตกสลาย ก่อขึ้นใหม่อีกครั้ง
ชีวิตที่เคยสิ้นหวัง เริ่มจะสดใส
แต่แล้วในวันนี้เธอคนเดิมที่เคยจากฉันไป
กลับมาขอคืนวันเก่าๆ ให้เราเป็นเหมือนเดิม

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น่ารักมากๆเรยคร้า

ชอบๆๆคร้า

ทำมาอีกนะคร้า
น่ารักสุดๆเลยค่ะ
น่ารักอ่ะ

ชอบบบบจัง
น่ารักมากกก

อ่ะ น่ารักมากมายก่ายกองเลยน่ะครับ
กลับไปยังรายบอร์ด