กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน The Forbidden Kingdom ครับ สำหรับคนชอบซีซี(หลิว อี้ เฟย) จ้า

ขาย 20 เซนนี ครับป๋ม ^___^

ติชมได้นะครับ

ถ้ามีอะไรผิดพลาด ขออภัยมานะที่นี้ครับ

[ แก้ไขล่าสุด PCCAV เมื่อ 28-4-2008 00:08 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• cakekiez

ยังไม่ค้อยสวยนะคับ

ควรจะเอาตัวละครอื่นมาผสมไห้มากกว่านี้

เช้า

ไซอิ๋ว

เจ็ทลี

อะไรพวกนี้มาคับ

เกือบดีแร้วคับพนยายามอีกนิด

*-*-

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
อ่าดีแล้วจ้า

พี่จะเป็นกำลังใจให้ในอันต่อ ๆไปนะค้ะ
แล้วทำมาอีกะจ้ะ ^^
ก้อดูดีไปอีกแบบน่ะค่ะเนี่ยสวยดี
สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
เยี่ยมครับ

FC หลิวอี้เฟย กี๊ซซ

ชอบมากมายค่า ^___^ ขอบคุนนะค่าที่นำมาแจก
รูปเหมือนเอามาแปะติดกันยางไงม่ายรู้
น่าจะเอาตัวอื่นมา ประกอบด้วยนะ

แต่ ก็สวยดีจ๊ะ

อิอิ
ภาพ ตรงหัว กะ กลางมานขัดกันนิสๆ
สู้ๆนะคับ
หนับหนุนผลงาน
ทำมาอีกเยอะนะคับ
ขอบคุนนะ

++++++++
รูปไม่ขึ้นอ่ะ

แต่ไม่เป็นไรครับ

โหลดไปแล้ว  ขอบคุณครับ
วงยมากๆครับชอบมากแต่ก้อยังไม่ได้ดูเลยเรื่องนี้อ่ะ
ขอบคุณคร้าฟ

สวยมากๆ
กลับไปยังรายบอร์ด