กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Luna Online [[ ฉบับหัดทำคะ ]]

.

สวัสดีอีกครั้งสำหรับชาวบอร์ดสกินทุกท่าน

หมีน้อย กลับมาอีกแว้ว พร้อมกับผลงานล่าสุด

LUNA Online เกมแนวน่ารักสดใสที่มีเผ่ามนุษย์กับเผ่าเอลฟ์

ขอบคุณสำหรับกำลังใจผลงานที่แล้ว ครั้งนี้ก็เลยทำสุดฝีมือเลย

อีกอย่างก็คือ ช่วยงานพี่แง้งไปในตัวด้วยคะ

ไปดูรูปตัวอย่างกันเลยจ๊า

หวังว่าคงจะถูกใจคนชอบเกมออนไลน์สไตล์น่ารักๆนะคะ ^^

อย่าเอาแต่สกินไปนะคะ ฝากความเห็น-ติชมไว้หน่อยก็ดีจ้า

ขอบคุณมากคะ

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 15:26 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

ขอบคูณน้องหมี น่ารักแล้วยังมีความสามารถ อีกด้วย เยี่ยมยอดมากครับ

สุดยอดดดดดด

สวยมากกกกกกก เเหล่มสุด ๆๆๆๆๆ >.<
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
สวยมากๆค่า > <
สวยดีคับ
หนับหนุน
น่ารักมากๆๆเลยค่ะ

เก่งจังเลย

อิอิ

ขอไปแระน้า

สู้ๆๆๆ
น่ารักค่ะ

อิอิ ขนาดหัดทำ -0-

สู้ๆๆ
น่ารักมากๆๆขอบคุงน้า
1

จำนวน

• BE_BEAR

ชอบๆคร้าบ ขอรับไปเลยนะคร้าบ

ขอบคุนคร้าบ
จวย
นะครับ
น่ารักดี
โอ้โห

สวย มากๆครับ  น่ารักดีนะ

ชอบๆ   i30
น่ารักกกกกกกกกกกกก

เค้าก้อเล่นลูน่า
ขอบคุนครับ
แหล่มไปเลย สวยอีกแล้ว หุหุ ทำเก่งๆกันทั้งนั้น
กลับไปยังรายบอร์ด