กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Cabal Version 2 เเนวเรียบร้อยนิด ๆ

เสร็จเเล้ว ชิ้นที่ 6

อ่า หลายคนไม่เคยเล่น  อาจจะยังไม่รู้เรื่อง เลยเอาเรื่องมาให้ด้วย

เรื่องของ Cabal
นานมาแล้ว CABAL ได้ทำลายล้างโลกด้วยความเดือดดาลและทำลายล้างทุกสิ่งทุกอย่างบนโลก และในระหว่างที่ CABAL ได้ทำลายล้างโลกอยู่นั้นผู้ควบคุมพลังทั้ง 7 ได้พาผู้ที่มีชีวิตรอดหลงเหลืออยู่หลบหนีและร่วมกันสร้างโลกใหม่ ถึงตอนนี้ เวลาผ่านไปเกือบจะพันปีแล้ว CABAL ได้ถูกเหล่าปีศาจเข้าครอบงำจิตใจอีกครั้ง และถูกชักนำให้กลายเป็นราชาแห่งปีศาจเพื่อจะทำลายล้างโลกอีกครั้ง ถึงตอนนี้ขึ้นอยู่กับคุณแล้วว่าจะกล้าเผชิญหน้ากับเหล่าผู้บุกรุกหรือไม่ คุณจะได้รับบทบาทเป็นผู้กอบกู้ Nevareth เพื่อช่วยกันปกป้องโลกแห่ง Cabal และกล้าไหมที่จะเปิดเผยแผนการชั่วร้ายที่ซ่อนอยู่ว่าเป็นของใครกันแน่ ด้วยจำนวน NPC มากกว่า 100 ตัว ในโลกของ CABAL Online คุณจะพบกับเพื่อนรวมทั้งศัตรู ทั้งดีและชั่วร้าย แต่อีกด้านก็มีทั้งพันธมิตรและศัตรูปีศาจร้ายคอยเฝ้าดูอยู่แล้วคุณจะเชื่อใจใครดี

ราคา 25 Zenny

[ แก้ไขล่าสุด BE_BEAR เมื่อ 28-4-2008 07:44 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

เท่ห์จังเลยค่ะ

เม้นๆๆๆ

ทำต่อไปเยอะๆๆๆๆน่ะค่ะ

สู้ๆๆๆๆๆ

ส่วนอันนี้ก๊ะขอละ

อิอิ
Cabal รอบนี้ออกมาสวยดีจ๊า

ผลงานเยอะจิงๆเลยน๊า น้องพัท

สู้ๆต่อไปนะจ๊า ^^
ดูเรียบดีคับ
ขอบคุณมากคับ
หนับหนุน
ทำอีก
สวยดีจ้า

สู้ๆๆ

สู้ๆต่อ
ปายนะครับ
คราวนี้มีครบทุกอาชีบเลยนะงับเท่มากๆด้ใจจริงๆ
สวยครับ ซื้อนะ รวมพลคนรัก วอริเออ
แหล่มไปเลย  เท่ดีคับ สวยมาก ทำเก่งจังเลย
รุ้แร้วว่าขาดอาไร ก้อโหลดไง 5555555+
สวยงามมากมาย

ขอบคุณมากเลยนะครับ
ขอบคุณคับ

สวยจัง ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
จัยมากนะคับพี่น้องคับ
สุดยอดมากเลยฮะ
กลับไปยังรายบอร์ด