กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Tsubasa: Reservoir Chronicle

ติดชมได้นะคับผม ^___^ อันที่ 2 แร๊ว งิงิ

ขอแก้ลิงบรรทัดนี้นะคับ
.subsection{ background-image: url()! <<<< เปลี่ยนลิงค์หน่อย น่าจาดูดีขึ้นจ้า ^__^ คลิกขวา แล้ว พอพพอตี้ที่ภาพ ก๊อปลิงไปวางแทนนะคับผม

[ แก้ไขล่าสุด ต้น' เมื่อ 28-4-2008 14:44 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยดี..

เราก็ดูเรื่องนี้นะ..

ขอบคุณครับ...  ฮาวววว..ปูด
เหอๆ

สวยดีอะ

แต่ม่ายรู้จาใช้สีรายเปนตัวหนังสือดีอ่า
ต้นฉบับโพสโดย นักฆ่าแป้งสาลี เมื่อ 28-4-2008 13:33
เหอๆ

สวยดีอะ

แต่ม่ายรู้จาใช้สีรายเปนตัวหนังสือดีอ่า

ฮ่า ๆๆ ไช่เรย เราก็ม่ารู้เหมือนกาน มะเก่งศิลปะ อ่า งิงิ
เราว่าน๊าาาา มันรกไปนิสอ่าจ๊ะ

ลองทำส่วนของข้อมูลโปรไฟล์ของเราอ่า ให้มันบางๆๆ ลงอ่ะ
สีมานแรงปายอ่าเปล่าค้าบบ

แต่ก้สวยปายอีกแบบน้าคับ

= =
สวยดีครับ แต่ตรงส่วนของเรามันลายตาไปไหม?
สวยดีครับขอบคุนที่เอามาให้โหลดอ่ะครับ

บะบาย
สวยดีครับ

ขอบคุณ
สวยดี นะ

อิอิ

ลายหูลายตาไปหมดเลย

i29 i29 i29 i29

สวยดีครับ
ขอบคุณครับ
i30
สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย i07 i07
น่ารักจังเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
สวยนะคะแต่การตัดต่อภาพยังไม่กลมกลืนกันเลยอะคะ
แต่ก็น่ารักดีคะ
กลับไปยังรายบอร์ด