กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน ตุ๊กตาเจ้าชายสุดหล่อ [[ จาก Dream Of Doll ]]

สกิน ตุ๊กตา DREAM OF DOLL

แก้ไขไฟล์แล้วนะค้ะ โหลดไปใช้ได้ค่ะ

อันเก่าเวปอัพมันล่มเน้อ แก้ไฟล์ให้ใหม่แร้ว

เอาตัวเก่าออกแล้วจ้า ๆๆ ...

มันเหมือนคนมาก อย่างไม่มีที่ติเลย

ตุ๊กตาตัวนี้ คูณเป็นเงินไทย เฉียด ๆแสนเลยหล่ะ
(ไม่รู้แพงอารัยเนาะ) อิอิ *

แต่หล่อจิง
ความฝันของเค้กกเหรอ อยากมีแฟนหน้าตาแบบเนี้ยอ้ะ ๆๆ อิอิ

มาดูรูปแบบกัน เลย ๆ ๆ

นี่เป็นส่วนโปรไฟล์จ้า

เด่วมาดูส่วนย่อย ๆกันนะค้ะ *

^^

.............................................................................................................................................

มีข้อสงสัยอะไร หรืออยากคุยเป็นการส่วนตั๊ว..ส่วนตัวกับเค้ก คลิกเลยค่ะ

ผลงานที่ผ่านมาจ้า
ชอบอันไหนก็คลิกที่รูปเลยจ้าเข้าไปดูกันได้ ๆ

[ แก้ไขล่าสุด cakekiez เมื่อ 16-4-2009 16:24 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
เม้นแรกกก
เปิดซิง **
จ๋วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ชอบๆๆๆๆ
^^
1

จำนวน

• ningba

สุดยอด

สวย ๆ จ้าน้องเค้ก ขอทำแมนยูฯให้พี่มั่งจิ เหอๆ รอพี่แง้งบ่รุ้เมื่อไหร่จะทำให้ คิวยาวๆๆๆๆๆ
เอิ๊กกกกกกก ม่ายต้องติแร้ววว

สวยๆ เอิ๊กกกก
ขอบคุณมากคัฟ น่ารักสุดๆเลย i30 i30
เฉียดแสนเลยหรอค้าบ

โอโห่

แต่มานก้เหมือนจิงๆอ่าคับ

เท่ดีคับ
น่า ร๊ า ก  ก

มั่ ก ๆ ๆ เ ล ย ง่ า~

=^_____________________________^=
ว้าววววว ตุ๊กตาคนรวยยย -0-               

ไม่มีโอกาศจาได้แตะมั่ง  
น่ารักได้ใจเลยคร่า  

แอบเอาไปแต่งเอง ละน้า

ใจจร้า...
ขอบคุณคร้าฟ
สวยมากอ่ะพี่

เจ่งๆๆ

เอาตัวสีม่วงๆๆมั่งดิมีป่ะ
สวยมากๆคับ
หนับหนุน
ทำเพิ่มอีกนะคับ
สวยๆมากๆๆๆๆๆครับ มันมีหนังไหมครับน่าดูจังเลย
โห ยืนโคตรเท่ง่ะ
1

จำนวน

• tussarin

กลับไปยังรายบอร์ด