กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

skin thestar4 นี่เป็นสกินที่2ผมอาจะตัดต่อไม่เนียนนะครับ

ก้อยังงัยดี ผมอาจจะตัดต่อไม่เนียนเพราะเพิ่งทามเป็น

แต่ทามทั้งวันเลย เพราะว่ารูปหายากแนะตัดต่อยากมาก

ยังงัยก้อขอบตุนที่มาโหลดทุกคนนะครับ

อันละ 30 Zenny  ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
พี่ว่าก้อโอเคนะจ้ะ

อิอิ
พี่ชอบแก้มอะ
ร้องเพงเพาะเว่อ ๆ *
ทำแค่นี้ก้อสวยมากมายแล้วจ้า ><

ไม่ได้ติดตามเดอะสตาร์หง่า (หลังเขาจิงๆเรา - -)

แต่มาเยี่ยมชมผลงานนะคร๊ะ ^^
ทำได้ดีมากๆคับ
ดูเเล้วสวยดี
ทำอีกมากๆนะคับ

ขอเพิ่มเติม

อยากได้เป้งของพีรุจคนเดียวจ๊างเรยค่ะ
คริคริ
ก็ OK เลย นะ ครับ สวย ดี นะ
อะอืม

สวยดีนะคับ   i07
สวยงามมากครับ

นี่ขนาดแค่หัดนะนี่ ถ้าเปนจิงคงสวยเว่อเลย โฮะๆ
เห็นด้วยกับเม้นที่4นะ ก้ออยากหั้ยมีของพี่รุจคนเดียวมั่งง่ะ
สวยมากครับเสียดายพี่ต้นที่ผมเชียร์ตกรอบซะก่อน
สวยมากๆงับเสียดายพี่ต้นผมตกรอบซะก่อง
เหอๆ

โคดตื่นเต้นอ่าคับ

ตอนปรากาศผลอ่า
สวยๆ

แก้มได้เปน

เย้ๆตื่นเต้นเรยทีเดียว
น่ารักจังคะ

ชอบๆๆ i08 i08
น่าร๊ากดีอ่า

อยากได้ที่เปนรุจคนเดวอ่า

จะขอบคุนมากๆๆคะ
กลับไปยังรายบอร์ด