กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Torres ทีม LiverPool ครับ

สกิน Torres ทีม Liver Pool ครับ

ผมอาจทำไม่สวยเท่าพี่ๆทีมงานเค้าครับ

แต่ก็พยายามทำเท่าที่ผมจะทำได้น่ะครับ

[ แก้ไขล่าสุด BE_BEAR เมื่อ 30-4-2008 07:54 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

เท่หวะ

โอ้โห สุดยอดเลยครับ

ตอเรสๆๆๆๆ แหะๆๆๆ
สวยดีคับ i28 i28
เหอๆ

สวยงามากมายคับ

แต่ม่ายค่อยชอบตอเรสอ่า

ชอบโรนัลโด้มากก่า

อิอิ
เหอ เท่เจงๆๆๆ
อิอิ
สนับสนุนทำต่อเยอะๆนะคับ
ก้อเท่ห์ดีนะ

^_^
สวย ครับ สวย

แต่บังเอิญผมเด็กผีง่ะ อิอิ

ขอบคุณครับ สวยดี
แดงได้ใจจิงๆๆๆ

ชอบๆๆๆ i07
ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆหงส์

แต่..ชอบป๋าเจิดมากก่า

คริๆ
เท่จริงๆ

หน้าจอแดง เปนเหมืนเลือดท่วมจอเรยย

เวอร์ไปป่าวเนี่ย
ขอบคุนมากคับ
โดนนนนนน ได้ใจค้าบบบ i22 i22 i22
อย่างงาม   งามแท้
ขอบคุณมาก เท่ดี................................
สวยดีค่ะแดงสมชื่อเลยเนอะ เท่ดีด้วย
กลับไปยังรายบอร์ด