กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

น่าจะรุ่ง

พี่คับ

ทำสกินเรื่อง
The Lord of the ring
Superman/spiderman
pirate of the calibain(โจรสลัดอะ)

ผมว่ามีแต่คนอยากได้แน่เลย ทำให้หน่อยนะคับ
อยากได้สกินรูป Pink Panter เอาโทนสีหวานๆ น่ารักๆๆ ไม่ต้องเข้มมากค่ะ

ช่วยทำด้วยนะค๊ะ
อยากได้แบบ B-boy  เอา เท่ๆๆ โทนดำ นะคับ

ขอบคุนคับ

อยากได้สกินเป็นรูปชินจัง

ใครทำได้ช่วยทีดินะ ขอร้องอ่ะ

Ragnarok

คือ ว่า อยากได้ สกิน Ragnarok Onlineอ่าคับ เอาแบบ สี ขาว ดำ อ่าคับ ไม่เอาแบบอันที่แล้ว นะ คับ เปลี่ยน ใหม่ อ่าคับ เอา แบบ สวยๆ เท่ อ่า คับ ยังไง ก็ ทำให้ผม ด้วยนะคับ ขอบ ใจมากๆเลยนะคับ ชอบสกินRagnarok Onlineอัน เก่า แล้ว

ใช้แล้ว แต่ ว่า มันเบื่อ แล้ว อ่าคับ อยากจะให้ ทำอันใหม่ อ่าคับ

ขอบ คุณ มากๆนะคับ

ละหวังว่า จะมีผมงานมาให้ผมชมเรื่อยๆน่าคับ

ใจงับผม
อยากได้แบบ อาร์ตๆ อ่ะครับ แบบ ดำ-แดง ดำ-ส้ม อะไรประมาณนี้
อยาก ได้ โค้ต Slamdunk

อยาดได้สกินแมนยู

อยากได้สกินแมนยูแบบสีแดง

ตงพื้นหลังสีดำอ่ะ

ขอหน่อยนะงับ

*-*

อยากได้ๆๆๆๆ
อยากได้สกินเป็นอิโมสีดำอ่าคับ ขอเน้นนะคับ สีดำ เอาแบบมะโหดมากอะ
อยากได้skin liverpool มาก
เอาแบบมีรูปนักเตะ และตราสโมสร
อยากได้สกิน Bodyslam ค่ะถ้าได้จาขอบคุณเปนอย่างสูงเลยนะค่ะ

ขอมั้ง ~

หน้ากากแก้ว อะครับ อยากได้ที่สุดเยย สำหรับรูป ดูเอาข้างล่างนะครับ ถ้าคนทำสกินเคยอ่านหรือดู ผมขอตอน เจ้าหญิงสองพระองค์นะ (แต่ง แบบไหนก็ได้นะ ขอสวยๆ(เรื่องมากไหม -*- ))

bestzaza

อยากได้สกีนเฟย์ฟางแก้วอ่า

หาให้หน่อยน้า

เอาสวยๆด้วย

ขอร้องละ  
อยากได้สกินรูป เกมส์Freestyle เอาแบบเท่ๆ ฮิบพอบๆๆๆ อาร์ตๆ อ่ะ น๊าๆๆๆๆ

ช่วยหน่อยนะค๊ะ อยากได้จริงๆ
อยากได้สกีน เกม Hip Steet เน้นออกไปสีดำอ่ะ
แล้วก็ เกมFree Style เน้นออกไปทางสีดำเหมือนกันค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด