กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากได้สกิล

พี่คับผมอยากได้สกิลghost online
ผมอยากได้แบบกวนๆอ่ะพี่ทำให้ได้ปะ
อยากได้สกินแนว Gothic อ่ะแง้ง

Gothic (โกธิค)
        แฟชั่นแนวนี้ส่วนมากจะเน้นไปในเรื่องของโทนสีที่ดูครึมๆ ลึกลับๆ ซึ่งเป็นแฟชั่นแบบ “Dark Style” มักจะเป็นสีดำซะส่วนใหญ่ แต่ก็อาจจะมีส่วนประกอบเป็นสีขาว หรือสีแดง ตามแต่สไตล์ของแต่ละคน

ที่มาของแฟชั่นแนวนี้มาจากทางยุโรปเหนือและแถบอังกฤษ ซึ่งต้นกำเนิดอยู่ที่ชาวพื้นเมือง เรียกว่า “ชาวโกธิค” ซึ่งเราจะเห็นแฟชั่นสไตล์นี้ในหนังผี เช่น พวกท่านเคาน์, แวมไพร์ หรือพวกแม่มดในเทพนิยายที่ดูเรียบแต่หรูนั่นเอง หรือถ้าใครเคยอ่านหนังสือการ์ตูนเรื่อง “หนุ่มหล่อเฟี้ยว แปลงโฉมสาว” (Yamatonadeshiko) ก็จะเห็นการแต่งการสไตล์ Gothic ในเรื่องด้วย

ฮ่าๆๆ ^^
ยังไงก็ได้นะอยากเปลี่ยนสกินง่ะ
อยากได้สกินรูปกีตาร์สวยอ่าคับ

แต๊งกิ้ว!!!

อยากได้สกินแนว พังค์อ่ะค่ะ

เอาเปนแนวพังค์  แดงดำ อ่ะคะ

ขอบคุนล่วงหน้าค้าา
อยากได้โดเรม่อน

อ่ะครับ

รบกวนหน่อยนะครับ

เอาแบบสุดยอดเลยนะครับ

คิตตี้

อยากได้คิตตี้

โทนชมพู-ขาวนะคะ

หวาน หวาน เลยนะคะ
อยากได้เกี่ยวกับ lebron jame อะคับ นักบาสอะ

ขอ hip hop ๆ หน่อยคับ  ยิ่งสี ดำกะแดงยิ่งดีคับ
คือว่าอยากได้สกินอุนตร้าแมนแบบตัวการ์ตูนมานานแล้วน่ะค่ะ เพื่อนๆ
ก็หาเยอะเลย แต่ม่ายมีเลยน่ะ ช่วยทำไห้ทีนะค๊ะ ขอหลายทีแล้วอ่ะค่ะ

ขอบคุนไว้ก่อนเรยละกันนะค๊ะ

เดกน้อยตาดำดำ

อยากได้สกีนคิตตี้สีชมพูน่ารักๆคร๊า+++

ทามให้ด้วยน๊าคร๊า+++

ขอบคุนล่วงหน้างับ!!~~

...

อยากได้สกิน Garfield ค่ะ

ชอบๆ ๆ *

อยากได้สกินชินจัง

อยากได้สกิน ชินจัง อ่ะคับ
มากๆเลย
อยากได้ๆๆๆๆๆ
นะคร้าบบบ
ทำให้หน่อยยนะค้าบบบบ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

อยากได้สกิน

อยากได้สกินteddy bear พร้อมglitter please!!!!!!!!!!!!!!!!

lสกินๆ

พี่ ครับอยาก ได้แบบ punkๆๆ โหดๆๆๆ

มันฮา แหะๆๆ จะขอบจัย มากๆๆ นะ

บาย งับ

ตอบกลับโพสของ 20# น่าร๊ากกก

อยากได้skin พี่ต้อลเอเอฟกับพี่บี้เดอะสตาร์รวมกัน  แบบน่ารักๆอ่ะ

ช่วยทำให้ทีนะ

ขอร้อง

แฟนคลับต้อลและบี้
กลับไปยังรายบอร์ด