กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วยทำสกินให้ผมหน่อยครับ

ผมอยากได้เเบบที่เป็นนักมายากล ที่ชื่อ cyril น่ะครับเอาเเบบสวยๆเลยนะครับ
อยากได้ แบบเศร้าๆ
พร้อมกลอนแบบอกหัก
หรือกลอนแบบคนโดนทิ้งค่ะ
อยากได้ Emo ขอ แบบโทน ดำ ขอ โหด ๆ หน่อย อ่า ครับ
อยากได้ skin  >>> Lee dong Wook
** head  >> เป็นภาพ หน้า Lee dong Wook  หล่อๆ
** ขอแบบโทนใสๆ ไม่มืดมาก  แนวๆ เล็กน้อย
   ทำให้หน่อยนะคะ
  ขอบคุณล่วงหน้า
อยากได้สกิน Hikaru No Go
โทนสีดำค่ะ

ขอบคุณค่ะ
อยากได้สกิน วันพีช ใหม่ๆๆ
ด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยครับ
ช่วยจัดทำจัดหาให้หน่อยน่ะ
อย่าลืมน่ะครับ สกิน วันพีช เสร็จแล้ว ลงไว้เลยน่ะครับ
ผมหาโหลดเอง อิอิ
อยากได้เคโรโระอ่าคะ

อยากเอาแบบสีสดใสๆนะคะ
อยากได้สบอนบ๊อบ(ถูกป่าว)

เอาแบบไม่ต้องและมากอ่าคะ

เอาแบบสดใสๆๆนคะ

สกีน ภาพยนต์ pirate of the caribiean

อยากได้สกีนนี้มาก

^^^

furuka

เพื่อนๆ เราอยากได้รูป Piglet -ของหมีพูลจัง

อยากด้ายมากเลยคับ

อยากด้าย มากเลย สกิน AND1 อะคับ
หรือจาเปง สกิน บาสเกสบอล ก้อด้าย

คายก้อด้ายทามห้ายหน่อยนะคับ
อยากได้สกินแบบวิวทะเลสีฟ้าสบายๆๆชิลลๆ
    แล้วก็สกินแบบทุ่งหญ้าสีเขียวกับแสงแดดอ่อนๆยามเช้าคับ
            ขอบคุณคับบ
พี่คับอยากได้สกินอาเซน่อลอ่าหาให้ได้ป่ะ
อยากได้สกินเป็นพวกการ์ตูน disney Princess

อยากได้เป็น ซินเดอเรร่า อ่ะ

ขอบคุณค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด