กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

# 4 ***** สกิน ซาซึแกะ Sasuke *****

สกิน ซาซึแกะ Sasuke เป็นตัวละครที่เท่อีกตัวหนึ่งคับ ล่ะชอบด้วย ไงฝากสกินนี้ไว้อ้อมอกอ้อมใจด้วยนะคับ

อิอิ  ยังไงก้อติชมได้นะคับ อันนี้ก้อเป็นสกินอันที่ 4 แล้วนะคับ  

[ แก้ไขล่าสุด note_club เมื่อ 30-4-2008 22:27 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

หวัดดีคับ

--->สวยดีคับ<---

ขอบคุนนะคับ
อ๊ากกกกกกกกกกกกชอบ

ซาซึแกะอ่า

ทำเรื่อยๆๆๆนะคะ
สวย ดี มากๆๆๆ เลย ครับ ๆๆๆ i10
โคตรชอบเลยครับ

ทำมาอีกเรื่อยๆนะ

ชอบ ซาซึเกะ

ขอบคุณครับ
COOL สวยจิงค๊าบบ  
เปนสกินที่ลงตัวมากมันลงตัวในความสมจริงของรูป
ใจมากๆๆค่ะ เราชอบมากเลยสวยดี แล้วหามาอีกนะคะ
สวยดีคับ
เเต่อยากได้ภาพตอนใช้เนตรวงเเหวนเยอะๆอาคับ
ตอนมั่ก แต่ถ้าให้ดีอ่า

ตรง footer ใช้แค่การ์ตูนอย่างเดียว

ไม่ต้องมีใบเมเปิ้ลก็ได้จ๊ะ
อื้ม

สวยดนะ

อิอิ

เหอะๆ

เหอะๆ
สวย ๆ
ดี เยี่ยมมากเลยครับ

ขอบบุณมากครับ
สวยมากเลยครับ

เท่มากเยย
ขอบคุณครับ